ผู้เขียน หัวข้อ: พระปิดตามหาลาภ เสาร์ 5 หลวงปู่เปิ่น พ.ศ. 2536 เนื้อเงิน  (อ่าน 3849 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ภาพวัตถุมงคลต่าง ๆ ของ หลวงปู่เปิ่น  ประจำวันที่ 23 มิถุนายน 2552
เพื่อเป็นการน้อมรำลึกถึงพระคุณ ของ หลวงปู่เปิ่น
เนื่องในโอกาสใกล้วันงาน ทำบุญวันคล้ายวันมรณะภาพ หลวงปู่เปิ่น วันที่ 30 มิถุนายน 2552 ค่ะ

พระปิดตามหาลาภ เสาร์ 5 หลวงปู่เปิ่น เนื้อเงิน สร้างในปี พ.ศ.2536
มีรอยจาร ตัวนะ ที่ใต้ฐาน
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
- ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

:114:

ง๊ามงามครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สวยมากเลย ครับ มหาอุต ชัดเจน โชคลาภด้วย ครับ เมตตาก็ครบเครื่อง สุดยอด ครับ ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ชม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิ.ย. 2552, 05:06:09 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พระงามคนงาม เนื้อเงินอีกตังหาก สวยมากครับ จัดจ้าน ...  :114:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยมากเลยครับผม ของดีเยอะจิงๆๆนะครับ

ขอบคุนที่นำมาให้ชม  :114:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวย และงดงามมากครับท่านพี่มะนาว
ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ สวยมากครับ
อย่างนี้ต้องยกนิ้วให้ครับ
:016: :015:

ออฟไลน์ phon27

• จตุตถะ
    • อีเมล
ติดตามตลอด สุดยอดครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
สุดยอดครับพี่นาว เนื้อเงินอีกด้วย ติดตามตอนต่อไปครับ  :053:

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เข้ามาติดตามชมเหมือนเช่นเคยครับ :001:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :089:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: พระปิดตามหาลาภ เสาร์ 5 หลวงปู่เปิ่น พ.&#
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 มิ.ย. 2552, 08:10:47 »

.........ขอแจมด้วยคนนะครับพี่นาว แต่ของผมไม่มีรอยจารอ่ะครับ............ :075:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิ.ย. 2552, 08:11:43 โดย porpar »

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
 :054: แน่นนอนจริงๆ ....น้องสาวผู้น่ารัก ต้องคู่กับของดีๆ  :015:
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
งดงามมากครับ เนื้อเงินอีกแล้ว  มหาอุด ด้วยซิพี่  ดุไว้ก่อน  :004: :004:

ของพี่ปอปลา..ก็ งามครับ  ดีเป็นธรรมชาติดีจัง

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
อืม  สวยงามครับ เรื่อยๆ มาเรียงๆครับ  พี่น้องปูเสื่อรอชมครับน้องเปรี้ยว  :026:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สมกับการรอคอยครับสุดยอดครับ

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ

สวยงามทั้ง 2 ท่านเลยครับ... :054:

ออฟไลน์ Thehangup

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
งามๆทั้งนั้นครับ นับถือ