ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อยครับ มีเหรียญหลวงพ่อคูณอยู่ แต่ไม่รู้เป็นรุ่นไหน เนื้ออะไร  (อ่าน 1909 ครั้ง)

ออฟไลน์ mundini142

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ช่วยดูให้หน่อยครับ มีเหรียญหลวงพ่อคูณอยู่ แต่ไม่รู้เป็นรุ่นไหน เนื้ออะไร แล้วจริงหรือเก๊อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกัน ใครดูเป็นช่วยดูให้หน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
     แหมๆๆๆ เหรียญหลวงพ่อคุณรุ่นพิเศษ ปี 17 ไงครับ เหรียญก็ระบุไว้ แต่เนื้อนี่ไม่ทราบครับ หากจะว่าแท้ไหม ต้องรอท่านอื่น ผมก็มีรุ่นนี้เป็น นวโลหะ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ได้ของดีซะแล้ว..หลวงพ่อคูณปี17 บล๊อคไหนไม่แน่ใจ กำลังมาแรงครับ.. :016: