ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ต้อยและท่านอาจารย์หนวดได้มอมให้ครับภาค2  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ต่อจากภาคแรกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2552, 06:33:42 โดย yout »

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ไฟล์รูปเสียมั้งครับแก้ไขด่วนฮุฮุ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามมาก ครับ กับยันต์นี้  ได้ของดี มาทั้งนั้นเลยนะครับ

ขอบคุณมาก ครับ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สุดยอดอิกแล้วครับท่าน
ผมยงไม่มีเลยกลัวเจ็บ :075: :075:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อิระชาคะตะระสา

ระชาคะตะระสาอิ .

ชาคะตะระสาอิระ .

คะตะระสาอิระชา .

ตะระสาอิระชาคะ .

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สวยงามมากครับพี่ท่าน............. :015: :002: