ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ก็เริ่มจะเต็มหลังซะแล้วขอขอบคุณ ครูบาอาจารย์ทุกๆท่าที่เมตตามอมให้ครับ  (อ่าน 1826 ครั้ง)

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
                                                                        กราบขอบพระคุณพระอาอาจารญย์ต้อยและท่านอาจารย์หนวด ณ.ที่นี้ด้วยครับ                                     

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ไกล้เต็มแล้วนะครับผม ยินดีด้วยครับ :114:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

porvfc

• บุคคลทั่วไป
ภาพไม่ค่อยแจ่ม แต่ชอบเสือ เสือสวย :052: :002:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
เสือสวยมากครับ ชอบมากๆครับ................. :015: :002:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามมาก ครับ ครูบาอาจารย์ท่าน เมตตา ได้ขลัง แล้ว สวยงาม จริงๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ค. 2552, 12:08:43 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **
สวยงามมากเลยครับ..พี่ยุทธ...ขอให้หลวงพ่อเปิ่น..และครูบาอาจารย์.ที่ท่านได้ประสิทธิ์ประสาท ให้คุ้มครอง..ครับ....

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
 :054:ยันต์บัวแก้วสวยมากครับพี่ yout ....ขอคุณครับพี่นำลายมืออาจารย์หนวดมาให้ชมกัน สวยงามจริงๆ :054:
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สวยมากเลยครับลุง yout  บารมีครูบาอาจารย์คุ้มครองนะครับ

ออฟไลน์ SiMPle

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบพระคุณที่นำมาให้ชมค่ะ

เห็นแล้วอยากได้บัวแก้วววว

T^T
เพื่อนที่ดีมีหนึ่งถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
ดุจเกลือเค็มนิดหน่อยด้อยราคา
ยังมีค่ากว่าน้ำเค็มเต็มทะเล