ผู้เขียน หัวข้อ: เก่ากึก สมเด็จเนื้องาเเกะ หลวงปู่บุญ วัดกลางบางเเก้ว หลังจาร  (อ่าน 2473 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล

พวกงาเเกะของหลวงปู่บุญจะมีน้อยครับ องค์นี้บูชามาเมื่อคืน เอามาให้ชมก่อนเอาไปเลี่ยมกรอบครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ผมดูไม่เป็นครับแต่ความเก่าของงา ok ครับ ถ้าเป็นลายมือหลวงปู่บุญก็ถือว่าสุดยอดครับ :095:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: เก่ากึก สมเด็จเนื้องาเเกะ หลวงปู่บุ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ก.ค. 2552, 03:19:21 »
งาเกะด้วย.... :074:สุดยอดไปเลยครับพี่ท่าน....................... :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2552, 03:19:45 โดย porpar »

ออฟไลน์ sillypae

• ทุติยะ
  • **
สวย ครับ ท่าน แกะมือด้วย เนือมัน แล้วด้วยท่าน

ออฟไลน์ phon27

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :025: น่าสนใจมากเลยครับ ไม่ทราบได้บูชามาจากที่ไหนครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ของดีหายากนะครับผม  ขอบคุนที่นำมาให้ชม :114:

ออฟไลน์ ชินฺนปญฺชร

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - chinapat_a@hotmail.com
สวยงามมากจริงๆจรับ
นะเมตตา โมกรุณา พุทปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู แก่ข้าพเจ้าที่แท้จริง นะมะพะทะ ทะพะมะนะ