ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นว่าน่าสนใจจึงนำมาให้รับชมกัน นะครับ  (อ่าน 1200 ครั้ง)

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
ไม่แน่ใจว่ามีท่านใดได้สังเกตุเหมือนผมบ้างหรือว่า ว่า webboard วัดบางพระของเราใกล้จะครบ 1แสน กระทู้แล้ว ถ้านำตัวหนังสือทั้งหมดมาต่อกัน คงจะยาวมากๆแน่นอน

ขาดอีกไม่กี่กระทู้เองครับ ขอให้กระทู้ที่เหลือ มีแต่คุณประโยชน์ ให้ความรู้แก่เพื่อนๆ พี่น้อง ทั้งหลาย ในที่นี้ด้วยเถิด อย่าได้ เจอ ผู้ที่ไม่หวังดีมาปั้มกระทู้ไร้สาระ ให้เสื่อมเสีย เลย สาธุ... :089:

หากหัวข้อนี้ดูแล้วไร้สาระ รบกวนผู้ดูแล ลบทิ้งได้เลยนะครับ....ด้วยความเคารพ  :089: :089:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
555+
ไม่เคยสังเกตุเลยครับท่านแหวกบาดาล

ขอบคุณมากครับผม
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
มีประโยชน์สิครับ จะแสนแล้วรึ ดีนะนี่ช่างสังเกตุมากๆ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
เป็นที่เชื่อถือได้ว่าเวปบอร์ดวัดบางพระของเรา มีคนให้ความสนใจมาก :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ผมก็ดูแลตลอดนะครับ บางทีก็ต้องลบออกไปบ้าง ออกแนวปั้มกระทู้เยอะมากครับ

อย่างไรก็ตามต้องดูตามความเหมาะสมด้วย ขอบคุณข้อเสนอแนะ ยินดีที่ได้รับฟัง สาธุ ...  :089:

ออฟไลน์ จูล่ง

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอเป็นคนที่แสน

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ตอนนี้เลยแสนเรียบร้อยแล้วครับ