ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงสมเด็จ รุ่นสร้างสะพาน + พระผงเสาร์๕ ปี ๒๕๓๖  (อ่าน 3441 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ค. 2552, 06:39:07 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยมากครับ พี่โองการฯ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม ...  :089:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามที่สุดเลย ครับ เสาร์ 5 ปี 36 รุ่นสร้างสะพาน ถือว่า สุดยอด มาก ครับ

อลังการจริงๆ ครับ ขอบพระคุณพี่โองการมาก ครับ

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สุดยอดอิกแล้วครับ ท่าน พี่ โองการยันนะรังสี  ยังไม่หมดกรุอิกหรอครับ
แล้วที่บ้านที่เก็บ พอรึเปล่าครับ ไม่พอฝากผมใว้ใด้น้ะคับ พี่ โองการยันนะรังสี   :095: :095:
ขอบพระคุณที่นำมาให้ชมครับ ผมต้องไปตามล่าหามาเก็บบ้างแล้วครับ งามๆๆทั้งนั้นเลยครับ  :053: :053:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
โอ้ว...สุดยอดทั้งพระสมเด็จสร้างสะพาน

ทั้งพระหล่อนั่งเสือ และพระผงนั่งเสือ ฝังพลอยฝังตะกรุดทองคำ  เสาร์5 เลยครับ

...ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีที่นำมาให้ชมนะครับ.... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
สวยมากมากครับ ท่านโองการฯ สุดยอดเลยครับ ปี 30 และ ปี 36 นับถือๆ ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ   :016: :015: :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุดยอดเลยครับสมเด็จรุ่นสร้างสะพานปี30

ขอบคุณพี่โองการฯ ครับ

ออฟไลน์ Teerawat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ประสบการณ์รุ่นนี้มากมายเหลือเกินคับ  กราบนมัสการหลวงพ่อเปิ่น อีกทั้งครูบาอาจารย์วัดบางพระคับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ขอบคุนพี่โองการ มากครับผม  มาชุดใหญ่เลยนะครับ  :114: :015:

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
กรุของพี่นนท์แตกแล้วครับ .......พี่ชาวเว็บวัดบางพระคอยชมนะครับ ของดีหาอยากครับ

ขอบคุณครับพี่นนท์ที่นำมาให้ชม
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวยทุกองค์เลยค่ะ
ชอบพระผงนั่งเสือ ฝังพลอย, ตะกรุดทองคำ งามมาก  :016:

ขอบคุณพี่นน ที่นำมาให้พี่น้องชมเป็นวิทยาทาน ทั้งการถ่ายภาพก็สวยมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ
:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สุดยอดไปเลยครับพี่ มาเป็นชุดเลยชอบมากไครับ................ :015: :002:

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
อย่าเผลอก็แล้วกัน  :095:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สอบถามครับว่า พระผงเสาร์ 5 ปี 36 มีของปลอมมั้ยครับ
ปล. ขอบพระคุณสำหรับคำตอบคร้าบ