ผู้เขียน หัวข้อ: ***อยากทราบว่าเป็นพระอะไรครับ ขอความกรุณาทุกท่านที่ทราบครับ ***  (อ่าน 943 ครั้ง)

ออฟไลน์ moowan

• ปฐมะ
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2552, 09:57:11 โดย moowan »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
วิธีการโพสท์ภาพลงบอร์ด ทำตามวิธีในกระทู้นี้นะครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2552, 11:54:40 โดย ack01 »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ moowan

• ปฐมะ
  • *
******ขอบคุณครับคุณ ack01 ที่บอกวิธี post รูปครับ :005:******

อยากทราบว่าเป็นพระอะไรครับ ขอความกรุณาทุกท่านที่ทราบครับ

องค์ที่ 1 (หน้า)

องค์ที่ 1 (หลัง)

องค์ที่ 2 (หน้า)

องค์ที่ 2 (หลัง)

องค์ที่ 3

องค์ที่ 4

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
องค์ที่ 1 พระอู่ทองออกศึก สร้าง พ.ศ.2512-13
องค์ที่ 2 พระคง (ใหม่)
องค์ที่ 3 พระปิดตาไม่ทราบผู้สร้าง
องค์ที่ 4 พระรอด
ผิดพลาด ขออภัย ครับท่าน