ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถ้าเรื่องพระบูชา ปี 35 ครับ  (อ่าน 1114 ครั้ง)

ออฟไลน์ wayu

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าแท้หรือเปล่าครับ ลบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ แล้วที่ว่ารุ่นนี้ด้านหลังตรงจีวรหลวงพ่อต้องมีจารด้วย ถึงจะเป็นของแท้ แล้วถ้าไม่มีจารมีหรือเปล่าครับ (ราคาเช่าบูชาเท่าไรครับ)ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ค. 2552, 11:13:45 โดย wayu »

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถ้าเรื่องพระบูชา ปี 35 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ก.ค. 2552, 11:34:39 »

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: สอบถ้าเรื่องพระบูชา ปี 35 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ก.ค. 2552, 12:57:58 »
ไปที่วัดเลยท่านกุฏิใหญ่ ไปถามพระที่หน้าตู้เลยผมยังเห็นมีอยู่นะ ของแท้แน่นอน

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ก.ค. 2552, 10:31:29 »
ไปที่วัดเลยท่านกุฏิใหญ่ ไปถามพระที่หน้าตู้เลยผมยังเห็นมีอยู่นะ ของแท้แน่นอน

ขอบคุณครับ

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ก.ค. 2552, 10:40:53 »

ความคิดเห็นเหมือนพี่ชลาพุชะ ครับ ถามจากที่มาดีกว่าครับ หรือว่ายกองค์ท่านหลวงพ่อเปิ่นไปให้ดูเลยครับ จะดีกว่าครับ