ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงานครอบครูอาจารย์ถึง คงทน  (อ่าน 2816 ครั้ง)

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พึ่งกลับจากงานไหว้ครูสำนักอาจารย์ ถึงคงทน
เจอสมาชิกชาว Web Bord หลายท่านเหมือนกันครับ
ว่าจะเก็บภาพสวยๆมาฝากครับพกกล้องมาด้วย
ปรากฎว่าของขึ้นตลอดตั้งแต่ท่านอาจารย์อ่านโองการ ยันจบพิธีและประพรมน้ำมน
สมาชิกท่านใดเก็บภาพสวยๆไดมั่งครับ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ไปงานครอบครูอาจารย์ถึง คงทน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 04:01:28 »
เสียใจมากที่ไม่ได้ไป แต่ก็ต้องทำใจครับติดภาระกิจ อยากได้เห็นภาพจังเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2552, 04:02:13 โดย ชลาพุชะ »

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
ตอบ: ไปงานครอบครูอาจารย์ถึง คงทน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 06:45:21 »
อาจารณ์ถึงคงทนอยูที่ไหนครับผม
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 07:48:59 »

มีภาพบรรยากาสมาฝากภาพเดียวนะครับ นอกนั้นช่วงพิธีของขึ้นตลอดเลยครับ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 07:50:21 »
สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ออฟไลน์ ....

• อดทนต่อความเจ็บใจ
  • จตุตถะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ส.ค. 2552, 03:54:41 »
แล้ศิษย์สำนักอื่นไปได้ไหมครับ
[shake]รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต[/shake]

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ส.ค. 2552, 12:07:17 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ส.ค. 2552, 01:30:16 »
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม