ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญรูปไข่ หลวงปู่เปิ่นนั่งเสือ แบบต่างๆ  (อ่าน 5737 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ร่วมน้อมรำลึกถึงพระเดชพระคุณพระอุดมประชานารถ

เนื่องในโอกาสใกล้จะถึง งานทำบุญวันคล้ายวันเกิดหลวงปู่เปิ่น 12 สิงหาคม 2552 ครับ

รวมเหรียญรูปไข่ หลวงปู่เปิ่นนั่งเสือแบบต่างๆครับ...

....ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี มากครับ ที่เมตตาเหรียญหลวงปู่เปิ่นนั่งเสือ หลังยันต์ 4 แถว.....

...ขอบคุณพี่เอ มากครับที่เมตตาเหรียญหลวงปู่เปิ่นนั่งเสือ รุ่นมั่งมีศรีสุข....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
โห ขนาดเหรียญรูปไข่ ยังอลังการ ขนาดนี้ เพียบเลย ครับ งามๆ ทั้งนั้น ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
    เดือนนี้กรุ ACK เริ่มแตกแล้วค่อยชมกันนะครับพี่น้อง
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ

ขอบคุณมากครับท่านเอ็กซ์..งดงามทุกเหรียญเลย.... :054:...เปิดกรุรุ่นอื่นให้ชมบ้าง ... รอชมอยู่นะครับ... :005:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
งดงามมากเลยครับสวยๆทั้งนั้น สุดยอดเลยครับผม ................... :015: :002:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เหอ เหอ เหอ เปิดกรุเลยนะพี่เอ็ก....งามทุกเหรียญครับสภาพ100% ทั้งนัันเลย
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
งามมากเลยนะครับ หลวงพ่อเปิ่น นั่งเสือ ดูมีอำนาจบารมีมากครับ ยินดีด้วยนะครับ

ที่มีเหรียญดีดีไว้ในครอบครอง ศัตรูภัยพาลวินาศสันติ สาธุ .....  :089:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
กรุแตกแล้วหรอครับ พี่เอ็กซ์ เยอะแยะจัง

ขอบคุณพี่เอ็กซ์ที่นำมาให้ชมครับ

TUM

• บุคคลทั่วไป
โอ๋...โห้... อลังการงานสร้างเยอะมาก ๆๆๆ สงสัยจะชอบ รุ่นที่ออกมาเป็นเหรียญแน่นอนเบยครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เปิดกรุเหรียญได้น่าชมมากๆครับ ชอบทุกองค์ :016: :015:

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
โอ้ว....! แรงครับพี่น้อง
                    มาเป็นชุดเลย
                                                                    สวยงาม และเป็นมงคลมากมายครับ  :025:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ชอบทุกเหรียญเลยครับ... :016:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
สวยมากๆเลยครับ ชอบทุกเหรียญเลยครับ

ออฟไลน์ ....

• อดทนต่อความเจ็บใจ
  • จตุตถะ
ผมยังไม่มีเลยสักเหรียญเดียวน่าอิจฉาครับ
[shake]รักษาความไม่ประมาทเสมอชีวิต[/shake]

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ชอบทุกเหรียญเลยครับ
ผมยังไม่มีเลยสักเหรียญ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
 :074:ว้าวมีเยอะจิงๆๆนะครับพี่เอ๊กซ์  ตัวจริงเลยปะคับเนี้ย
มีซ้ำบ้างปะคับ :005: ล้อเล่นครับ :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ส.ค. 2552, 12:33:31 โดย ณ.อยุธยา »

ออฟไลน์ ไทยแท้

• จตุตถะ
สุดยอดครับ
เงินหมด ยศยังอยู่

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งามทุกเหรียญเลยค่ะ มาเป็นชุดเลย  :016:

ขอบคุณพี่เอ็กซ์ ที่นำมาแบ่งปันให้ชมนะคะ   
:054:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากๆสวยงามทุกเหรียญเลยครับ :015: :015: :015:
ทำไง...จะได้มีใว้บูชากับเขาซักเหรียญละครับเนี้ย :075: :086:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ :089: