ผู้เขียน หัวข้อ: แหวนหลวงพ่อ เปิ่น ครับผม  (อ่าน 5026 ครั้ง)

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
แหวนหลวงพ่อ เปิ่น ครับผม
« เมื่อ: 07 ก.ย. 2552, 03:16:37 »

................นำมาให้ชมครับผม ติชมกันได้ครับ...................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2552, 03:17:29 โดย porpar »

TUM

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: แหวนหลวงพ่อ เปิ่น ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.ย. 2552, 03:27:12 »
สวัสดีครับ

อยู่ยง คงกพัน แหวน ดูเก่าครับ

เนื้อ อย่างนี้เลยครับ เป็นทองเหลืองหรอครับ

มี เขียว ๆ ขึ้นแล้วครับ คุณปอรื สงสัยจะใส่ติด

นิ้ว ประจำเลย สิครับ ..... ผมก้เหมือนกันครับ

ถ้าได้รักสิ่งไหนแล้วก็จะไม่ถอด อะครับ

ขอบคุณครับที่ถ่ายมาให้กันได้ชอบ ครับ

.....

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ก.ย. 2552, 03:50:33 »
 09; แม่เจ้า...งัดของดี ของแปลกมาให้ชมแล้วสิน้องปอร์ปาร์...

cho presley       

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ก.ย. 2552, 07:02:24 »
สวยงามมากครับ แหวนเก่าดูขลังมากครับ.. :016:

สวัสดีครับ.. :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.ย. 2552, 10:52:32 »
แหวนสวยงามมากครับ หาชมยากทีเดียว... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ taeysurat

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มี.ค. 2553, 08:17:21 »
แหวนอยู่ยง คงกะพัน วงนั้น ยังมีให้เช่าอยู่ที่กุฏิใหญ่มั้ยอะคับ แล้ว  สร้าง พ.ศ. ไหนอะคับ     

วานผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 มี.ค. 2553, 08:08:25 »
สวยดีครับ :015:

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มี.ค. 2553, 07:50:13 »
แหวนหลวงพ่อเปิ่น เก่าจริงๆเลยนะครับ

หน้าหาสะสมบ้าง(หาขอคนเก่าคนอก่ก่อน)^^
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน