ผู้เขียน หัวข้อ: วัดนก ซอยจรัญ13 มีสองแถวหรือวินมอเตอร์ไซต์ไหมครับ  (อ่าน 5055 ครั้ง)

ออฟไลน์ oat7293

• จตุตถะ
    • อีเมล
จะไปด้วยรถประจำทางครับดูจากแผนที่เข้าไปลึกพอสมควรเลย นั่งรถต่อเข้าไปอย่างไรครับ

ออฟไลน์ เด็กแสบ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เด็กแสบ แถบราม
    • MSN Messenger - sun-ram39-@hotmail.com
มีคราบจาก

ปากซอย จ.13

รถ2แถววิ่งเข้า

ซอยไปก็มองหา

วัดดีๆนะคราบ

ลงสะพานไปประมาน

100เมตรก็จะเจอวัด

เดินทางด้วยความปลอดภัย

โชคดีคราบ................

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
มีครับ มีทั้ง2แถว ทั้งพี่วินเลยครับ คนแถวนั้นรู้จักหมดครับ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพและขอให้สมหวังๆดั่งใจปรารถนานะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
สองแถวใหญ่ 5-7 บาท ขึ้นไม่อยากเดินสายวัดนก อยากเดินสายมะพร้าวเตี้ย :114:
มอเตอร์ไซค์วิน 10 บาท ถึงวัด

ออฟไลน์ bluelife

• ตติยะ
มีผ้ายันต์หลวงพ่อ เสาร์5ปี2536 ที่วัดนะครับ ลองถามดูครับผืนสีแดง

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
พาณิชย์ธนครับ คันไหนเขียนพาณิชธนไปได้หมดครับ เพราะวัดนกอยู่ติดกับพาณิชย์ธนครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
เข้าจากปากซอยไม่ไกลครับนิดเดียว
ไปวัดนก ก็เลยไปวัดบางแวกเลยก็ดีครับ ใกล้กัน

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ดี มากเลยครับ ทุกท่าน ข้อมูล เส้น ทาง แน่น ปึกเลยครับ