ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูหน่อยครับเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ  (อ่าน 2020 ครั้ง)

ออฟไลน์ BORM

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมได้มาจากญาติครับเป็นคนนครปฐมอยู่ตำบลโคกพระเจดีย์ แกใหเหรียญหลวงพ่อเปิ่นมากับพระผงหลวงพ่อเปิ่นขี่เสือฝังตะกรุดทองคำมา
รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับเพราะเหรียญหลวงพ่อที่ทราบมาจะมียันต์ตอกด้วยแต่เหรียญนี้ไม่มีตอกครับ กราบขอบพระคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ย. 2552, 11:49:29 โดย BORM »

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
สงสัย ผมไม่มีบุญตา  ที่จะใด้เห็นครับ  เห็นแต่ความว่างเปล่าครับ  ขอบคุณครับ :054:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
กราบขอประทานโทษครับผมโหลดภาพไม่เข้าครับ เดี๋ยวจะลองแก้ไขแล้วรบกวนอีกทีครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

TUM

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.html

วิธีลงรูปครับ คลิกศึกษาดูได้ครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11663.html

แนะนำวิธี Resize รูป เพื่อความเหมาะสมสำหรับโพสในเว็บบอร์ดครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วตอนนี้เหรียญหลวงพ่อราคาประมาณเท่าไหล่ครับเพื่อผมอยากหาเช่าเก็บไว้จะได้รู้ราคานะครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมว่าพระผงไม่แท้ครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ในความคึดส่วนตัวของผมว่าไม่ดีครับ.. :068:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ในความคึดส่วนตัวของผมว่าไม่ดีครับ.. :068:

จริงครับ ยิ่ง ๕ เสาร์ หลุดเฟรมเลย :005:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วเหรียญแท้ไหมครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยดูให้นะครับ

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **
ผมว่าปลอมทั้ง 2 องค์ครับ ยิ่งเสาร์ 5 ปลอมไปกันใหญ่ครับ   :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
พระผง 5 เสาร์ ปลอม...

...เหรียญไม่ปลอม...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบพระคุณทุกความเห็นครับ