ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ส่วนตัวกับเหรียญหลวงพ่อไสว  (อ่าน 2184 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
เป็นความเชื่อของผมคนเดียวครับ
       คือผมอยากได้เหรียญของหลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม มานานแล้วครับแต่ไม่มีโอกาศ พึ่งจะมีโอกาศได้มาครอบครองเมื่อ 1-2 วันมานี้เองครับเป็นเหรียญรมดำปี 2538มีรอยจารของหลวงพ่อครับพอผมได้มาก็นำไปเลี้ยมพลาสติกแขวนคอครับพอวันรุ่งขึ้น สิ่งดีๆก็เขามาครับมีลูกค้าโทรมาทั้งที่ไม่เคยรู้จักไม่เคยคุยกันมาก่อนครับโทรมาสั่งสิ้นค้ากับผมแล้วโอนเงินให้ทันทีเลยครับ แค่1-2 วันนี้ผมได้กำไร 21000 บาทแล้วครับ แล้วยังสั่งของเพิ่มครับ  แล้วมีลูกค้าเจ้าอืนโทรมาสั่งสิ้นค้าอีก2 เจ้าครับ   สุดยอดจริงๆผมถึงคิดได้ว่าพระเครื่องไม่จำเป็นต้องราคาเช่าหาแพง หรือถูก แค่เรานับถือท่านด้วยใจ ก็ ok แล้วครับ  :015: :015: :015: ของท่านดีจริงๆครับ :054: ตอนนี้ตั้งใจจะหามาเก็บเพิ่มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2552, 06:45:24 โดย levis »
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณครับ ที่เล่าประสบการณ์ของคุณให้ฟังกันครับ สวัสดี :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณประสบการณ์ดีดีที่มีให้อ่านชมกันนะครับ

กระทำตนดีบารมีหลวงพ่อคุ้มครอง มีกินมีใช้ สาธุ ...  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2552, 07:37:08 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณครับสำหรับประสบการณ์ที่มาเล่าสู่กันฟังครับ..  :016:   :053:

ขอให้ร่ำรวยๆ ครับ.. :054: