ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์จิ้งจกพุทธคุณนอกจากดึงดูดเพศตรงข้ามเเล้วสามารถดึงดูดเพศเดียวกันได้ไหมครับ  (อ่าน 11536 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
กำ   :075:
ทางเมตตามหานิยมก็ได้ครับ ไม่ว่าจะชายหญิง ผู้ใหญ่ ก็เมตตาครับ อิอิ
ที่ทราบมาจิ้งจก ดีทางโชคลาถด้วยนะครับ

ทางเสน่ห์กับเพศเดียวกันไม่เคยได้ยิน ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2552, 06:41:14 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
จิ้งจก ประสพการณ์ด้านโชคลาภ มีให้เห็นอยู่บ่อยๆ และด้านมหาเสน่ห์ พบเจ้านาย พบประผู้คน ผู้ใหญ่ ดีนักแล

แต่ด้านดึงดูดเพศเดียวกัน เหมือนกับ คุณเอ็มเมืองไร่ขิงบอกไว้ครับ ว่าไม่เคยได้ยินในด้านนี้  :016:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ถ้าเป็นเมตตามหานิยม ก็ได้กับทุกเพศทุกวัย
แต่ถ้าจะเจาะจงดึงดูดเพศเดียวกัน(ในด้านกามารมณ์) ไม่เคยได้ยินครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ eboyo

• จตุตถะ
  • อาจาริยํ ประสิทธิ เม
 :026: จริง ๆ แล้วนะมันอยู่ที่ตัวคุณเองนั่นแหละ ว่ากำหนดจิตไปทางไหน หาผู้ชาย หรือผู้หญิง แต่กรุณาทำใจให้เป็นกลาง ๆ ไว้ เรื่องบางเรื่องที่เคยได้ยินได้ฟ้งมา บางทีก็เป็นแค่ตำนานนะ อย่าหมายมั่นให้มากไป เมื่อคุณทำจิตให้เป็นเมตตาแล้ว คนอื่น ๆ เขาก็จะเมตตาคุณเช่นกัน
 * จิ้งจกทำได้หลาย ๆ อย่าง เท่าที่รู้มา คือเป็น เมตตา จังงัง คงกระพัน ฆ่าคน( ไสยเวทย์อย่างหนี่งของกระเหรี่ยง) แต่ก็ขึ้นอยู่กับคุณด้วยว่ากล้าพอไหม
*  จิ้งจกในตำรามีมากมายหลายชนิดแต่ละชนิดก็มีข้อดีต่าง ๆกันไป น่าจะมีเกือบ ๆ ร้อยต้วได้

ออฟไลน์ kill

• สมาชิกที่ถูกแบน
สักเก้ง แน่นนอน เป็นยันต์ ด้านเสน่ห์ ให้ชายมองหญิง โดยตรง ลองสอบถามพระอาจารย์ญา ดู :015:
ฆ่ากิเลสให้หมด แล้วจะหมดทุกข์

ออฟไลน์ PYT

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - thaisaard@yahoo.com
    • อีเมล
... อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะ มหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม ...

... นะโมโพธิสัตโต อาคันติมายะ อิติภะคะวา ...

... นะโม พรหมปัญโญ ...

ออฟไลน์ lllll_MEW_lllll

• ตติยะ
คือเพื่อนผู้ชายของผมไปสักเเล้วหญิงติดตรึมเลย

ที่นี้ผมก็นะเป็นอย่างที่พี่ๆเข้าใจอะเเหละ ก็เลยมาถามๆดูครับ  ขอบคุณทุกท่านๆมากะนคับ

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
คำว่าเมตตามหานิยมก็มีความหมายตามตัวอยู่แล้วนะครับ ไม่ว่าใครเห็นก็จะรักเมตตาสงสารครับ แต่กับเพศเดียวกันอีกฝ่ายก็คงต้องชอบเหมือนกันด้วยนะครับคิดว่า :075:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ตั้งแต่ผมได้จิ้งจกมา ก็รู้สึกดีนะครับ
กับเจ้านาย คนทำงานร่วมกัน เหมือนทางสะดวกเวลาจะขอให้ช่วย
แต่เจ้านายนี้ก็เมตตากับผมไปหน่อย มีงานเข้าตลอดเวลาเลย (งานหนัก) :075:

แต่ถ้าทางด้านเสน่ห์ คงเป็นยันต์อื่นมากกว่านะครับ
จูงนาง กวางเหลียวหลังนี้ทีเด็ดเลย  :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2552, 05:47:53 โดย SIC »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
เมตตามหานิยมครับจิ้งจก สุดยอดครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
คือเพื่อนผู้ชายของผมไปสักเเล้วหญิงติดตรึมเลย

ที่นี้ผมก็นะเป็นอย่างที่พี่ๆเข้าใจอะเเหละ ก็เลยมาถามๆดูครับ  ขอบคุณทุกท่านๆมากะนคับ

คำว่าเมตตามหานิยมก็มีความหมายตามตัวอยู่แล้วนะครับ ไม่ว่าใครเห็นก็จะรักเมตตาสงสารครับ แต่กับเพศเดียวกันอีกฝ่ายก็คงต้องชอบเหมือนกันด้วยนะครับคิดว่า :075:

ตามนั้นละครับ  สำเนาถูกต้องแทบทุกท่าน  จิ้งจกถ้าลงทางเสน่ห์ เมตตามหานิยม   ก็ใช้ได้ทุกฟอรั่ม  ทั้งกวาง ทั้งเก้ง   

สักที่มือ จับโดนใคร ใครก็หลง

สักที่หลัง แค่เดินตามก็หลง    ก็ว่ากันไปละครับ  พี่น้อง

ในระดับเก้งๆ ทั้งหลาย  ผมว่า ลองเป็น ปลัดขิก ดีไหม .....เก้งเขาชอบปลัด นะ   :095: :095: :095:

• ตติยะ
ผมเป็นกวางคับ

อยากให้เก้งมาหลงบ้างคับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ผมเป็นกวางคับ

อยากให้เก้งมาหลงบ้างคับ

หืมม ?? 

ลงนะหน้าทอง เลยดีไหมครับ   กลางๆ ดี ใครเห็นใครรัก .. 

ที่บางพระผมก็เจอบ่อยนะ น้องๆ แบบน้อง 

ออฟไลน์ kill

• สมาชิกที่ถูกแบน
   เก้งเหลี่ยวหลังขี่ปลัด น่าจะทำให้ได้สมประสม :015:

ถ้าได้หน้านะหน้าทองผุดผ่องอีก งานนี้ความสุขล้นจนเดินไม่ตรงแน่น :095: :095: :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ต.ค. 2552, 07:47:36 โดย kill »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยันต์จิ้งจกของผมมี10กว่าตัว :090:ครับเมตตาดีครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com

cho presley       

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
กระทู้ คนรักธรรมชาติ รักป่าไม้ :005: :005:

ออฟไลน์ sithisai

• ตติยะ
    • อีเมล
 :001:รักน้อยๆ แต่ขอให้นานๆ... ยันต์จิ้งจก ที่เคยได้ยินมา ไม่รู้ว่าจะเป็นสายหลวงพ่อหน่าย วัดบ้านแจ้งรึเปล่า เห็นเขาว่าขลังนัก ผมเคยอ่านประวัติท่านคราวๆ ท่านเก่งทางสักน้ำมัน และตะกรุด เหมือนๆกันกับหลวงพ่อเปิน ยันจิ้งจกก็สร้างชื่อให้ท่านพอสมควรครับ...:054: พี่เป้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2552, 11:40:14 โดย sithisai »

• ตติยะ
ขอบคุณทุกท่านมากคับ พี่อชิตะคับ เเล้วลงนะต้องไปที่กุฏิไหนค้าบ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณทุกท่านมากคับ พี่อชิตะคับ เเล้วลงนะต้องไปที่กุฏิไหนค้าบ

กุติหลวงพี่ติ่ง หลวงลุงต้อย หลวงพี่ญา หลวงพ่อสำอางค์ ท่านเมตตาลงให้ศิษย์อยู่เสมอๆครับ
ขอให้โชคดีครับ