ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามตะกรุดหนังเสือบนกุฏิใหญ่ทันหลวงพ่อเปิ่นเสกไหมครับ  (อ่าน 1501 ครั้ง)

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล
สอบถามตะกรุดหนังเสือบนกุฏิใหญ่ทันหลวงพ่อเปิ่นเสกไหมครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ทำไมไม่ถามหลวงพี่ที่ดูแลตู้ดูละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ต.ค. 2552, 07:38:27 โดย นักเลงพระ »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็มีครับทันไม่ทันผมก็ศรัทธาครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ลองสอบถามหลวงพี่ที่ท่านดูแลตู้อยู่นะครับ
ท่านเป็นพระสงฆ์ท่านไม่มุสาหรอกครับ ขอให้โชคดีครับผม
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลองถามหน้าตู้ล่ะกันนะครับ หลวงพี่ท่านใจดีมากครับ ถามได้ครับผม ท่านเป็นกันเอง ...  :089:

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
2อาทิตย์ก่อนผมเพิ่งเช่ามา...แต่ไม่ได้ถามว่าทันอ่ะเปล่าอ่ะคับ...
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ถ้าไม่ทันหลวงพ่อเปิ่น ท่านปลุกเสก อย่างน้อยที่สุด
บรรดา ศิษย์ผู้สืบทอดวิชา ก็ปลุกเสก เช่น หลวงพ่อสำอางค์ หลวงพี่ต้อย
หลวงพี่อภิญญา บางรุ่น หลวงปู่ทิม วัดพระขาว ปลุกเสกด้วย
 ไม่โกหกหลอกลวง นะครับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
^
^
^
ชอบที่คุณสายัณตอบนะครับ

อีกเรื่องอย่างที่พี่ๆน้องๆข้างบนได้ตอบไว้
สงสัยสอบถามเลยครับ
 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล