ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อไสว 3 เหรียญนี้แท้ไหมครับ  (อ่าน 5242 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
เหรียญหลวงพ่อไสววัดปรีดาราม 3 เหรีญยนี้ทันหลวงพ่อไหมครับ แท้ไหมครับ  :054: :054:

ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
เข้ามาชมครับดูไม่เป็นยังไงเป็นกำลังใจให้ครับ
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
โอ้ สวยครับ แม้นไม่เคยเห็นมาก่อนแต่ดูจากรูปของเหรียญ ลายเส้นต่างๆฟันธงแท้ครับ   

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
สวยครับแท้แน่นอนถ้าไม่ชอบโยนมาทางนี้ครับ ยินดีรับเต็มที่เลยครับ :095:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยเนี๊ยบคมชัด แท้แน่ครับแบบนี้ ...  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
มีรอยจารด้วย... :074:

...สวยงามคมชัดแบบนี้ เต็มร้อยไปเลยครับท่าน.... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **
สวย แท้ครับ   :053:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
แท้ สวย ดูง่ายครับ  :016:  :053:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
มีจารมือด้วย สุดๆ

"อะ นุ ปะ ติ"

"ผู้สำเร็จแล้ว" ประมาณนี้มั้งครับ

ถ้าใครบอกแก๊ก็ให้ผมได้นะ  :005:

"สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เหรียญ เขาดีจริง สวยจริง ขอบคุณที่นำมาให้ชมกัน :054: