ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเกี่ยวกับตะกรุดสีดำ ช่วยตอบที  (อ่าน 2613 ครั้ง)

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตะกรุดสีดำของหลวงพ่อจำลอง

? ? ?ใส่อาบน้ำจะเป็นอะไรไหมครับ?
? ? ?

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?ถ้าทองหลุดจะเป็นอะไรไหมครับ

:053: :053: :053:<<<ขอพระคาถาบูชาหน่อยครับ>>> :053: :053: :053
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?ขอพระคาถาที่ถูกต้องหน่อยสิคับเอาแบบพิมพ์ดีๆถูกทุกตัวอักษรอ่ะคับ:
                                                ต้องท่องกี่จบอ่ะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ม.ค. 2550, 03:50:23 โดย Narok »
ช.อ.ก. 40

ออฟไลน์ บีจ้า

• ปัญจมะ
  • เคารพอาจานทุกท่าน
    • MSN Messenger - wareebee@hotmail.com
ไม่เป็นไรครับ แต่ระวังทองหลุดนะ
คาถาว่า: ตั้งนะโมสามพบ พุทธังอาราดธนานัง ธรรมมังอาราดธนานัง สังฆังอาราดธนานัง กะระมะทะ กิริมิทิกุรุมุทุ เกะเระเมะเทะ อิทธิริดทิ อิทธิริดทิ อิทธิริดทิ นะมะพะทะ (3จบ)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
เลี้ยมกรอบเถอะครับสบายใจกว่า
ตามฝันกันต่อไป

corin

• บุคคลทั่วไป
นี่ครับตระกุดของผม

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
นะโม ๓ จบ
พุทธธังอาราธนานัง
ธัมมังอารธานัง
สังฆังอาราธนานัง
กะระมะทะ กิริมิทิ กุรุมุทุ
เกเรเมเท *อิทธิ ฤทธิ <<< * ๓จบ
นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ

ปล.ผมใม่ค่อยแน่ใจว่าตรง อิทธิ ฤทธิ(อิด-ทิ-ริด-ทิ) รึ อิทธิฤทธิ์ (อิด-ทิ-ริด) กันแน่ ใครทราบบอกด้วยครับ จริงๆผมท่อง อิทธิ ฤทธิ(อิด-ทิ-ริด-ทิ) อยู่

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
อิทธิ ฤทธิ(อิด-ทิ-ริด-ทิ) ......................อย่างนี้ถูกแล้วคราบ........................ :058: :058: :058:
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...