ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบที่มาของเหรียญสมเด็จพระนเรศวรองค์นี้ครับ  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ Norragate

• ตติยะ
คือว่าเหรียญสมเด็จพระนเรศวรองค์นี้ได้อยู่กับที่บ้านผมมานานตั้งแต่ๆผมเด็กๆ แต่ไม่ทราบว่าที่มาเป็นอย่างไร หาข้อมูลใน Google ก็ไม่ทราบประวัติ จึงอยากรบกวนเพื่อนๆสมาชิกทุกคนให้คข้อมูลกับผมด้วยครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2552, 11:04:49 โดย Norragate »

• ตติยะ
ทำไม load รูปไม่ขึ้นอ่ะครับ ไฟล์ก็เล็กนิดเดียวเองง่ะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ลองทำตามวิธีในกระทุ้นี้นะครับ... :002:

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ตติยะ
ในที่สุดก็สามารถล่ะ  ขอบคุณผู้แนะนำมากๆนะครับ
ยังไงรบกวนทุกๆท่านช่วยดูเหรียญสมเด็จพระนเรศวรองค์นี้ด้วยนะครับว่าที่มาที่ไปเป็นยังไงอ่ะครับ ผมอยากทราบจริงๆ ขอบคุณครับ..