ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไม่ได้เก้ายอด เเขวน ยอดธงไปก่อนเเล้วกัน ^^  (อ่าน 1966 ครั้ง)

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ยังไม่มีโอกาสได้ไปขอความเมตตาจากหลวงพี่ที่วัดนะครับ..ตอนนี้เลยเเขวนยอดธงไปก่อน :002:

บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ รู้สึกว่าจะเลี่ยมทองทุกองค์เลย  :016:   :053:

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยครับ ไม่เอาเมื่อไหร่บอกนะครับขอ :095: :095:

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณทุกท่านที่เข้าเยี่ยมชมเเละให้คำเเนะนำครับ... :054:
พี่รัชจะขอเลยหรือครับ..อิอิ ยังหวงอยู่ครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ สำหรับภาพงามๆแบบนี้ครับ...
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ชมครับ  :015:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
เผลอๆ ใส่พระยอดธงในวันนี้ พรุ่งนี้ไปวัดบางพระได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ ที่วัดบางพระสมใจก็ได้ครับ  คนดวงดี  :002:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

พระยอดธงที่ไหนครับ ดูเก่าจังครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
สงสัย จะยอดธง ของโรงเรียนวัดเขายายเที่ยง :005: :005:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
สวยครับ ไม่เอาเมื่อไหร่บอกนะครับขอ :095: :095:
:058:...ไม่กล้าเอาพระมาโชว์..ก็เพราะเหตุนี้แหละ.... :095:(แหมในรูป..ท่าทางรักเมียน่าดูเลยนะ..อิอิ :005:)

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ เส

• สัตตมะ
  • **
วามโดย: ขุนแผน
เผลอๆ ใส่พระยอดธงในวันนี้ พรุ่งนี้ไปวัดบางพระได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ ที่วัดบางพระสมใจก็ได้ครับ  คนดวงดี
ผมว่าจะไหาโอกาสไปเดือนกุมภานะครับ

ข้อความโดย: คนรักษ์พระ
ใส่การอ้างถึงคำพูด

พระยอดธงที่ไหนครับ ดูเก่าจังครับ

ขอบคุณครับ     

ไม่ทราบที่เหมือนกันครับ..เเนะนำได้นะครับ

ข้อความโดย: •••--สายัณ--•••
ใส่การอ้างถึงคำพูด
สงสัย จะยอดธง ของโรงเรียนวัดเขายายเที่ยง

ตลกดีนะครับ.. :002: