ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงปู่เปิ่นรุ่น 3 ปี 2521 รบกวนสายตรงพิจารณาครับ  (อ่าน 1569 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ไม่ทราบว่าดีหรือไม่ดี รบกวนด้วยครับ... :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพี่เอ็กซ์ที่นำมาให้ชมกันครับ

ผมก็ดูไม่เป็นพระเครื่องของหลวงพ่อเปิ่น

แต่ระดับพี่เอ็กซ์ จะมีไม่ดีหรือครับ  :001: :001:

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ดูไม่เป็นอะครับ เป็นกำลังใจให้และกันครับ
 เป็นเหรียญที่ผมจะพยายามในอนาคต เก็บหอมรอบริบ หามาบูชาบ้าง อิอิ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
มีแต่ของสวยๆ ทั้งนั้นเลย ยอดเยี่ยมครับพี่ ...  :016:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ BANGNA

• ปัญจมะ
ยินดีด้วยครับที่ได้เหรียญหลวงปู่รุ่น๓มาไว้ติดตัวครับแท้ชัวร์ฟันธงครับ :015:

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยฟันธงครับ... :001:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
จะดีหรือไม่ ถ้าอยู่กับน้อง  :095:

ยินดีด้วยคะ ได้พระดีไว้บูชาอีกแล้ว
ขอบคุณข้อมูลเพื่อศึกษาจากทุกท่าน
ขอบคุณภาพจาก พี่เอ็กซ์ ค่ะ

:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple