ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เอาใจสายสักยันต์หน่อยครับ อ.ทอง สนธิรอด (เหรียญหล่อครับ)  (อ่าน 2957 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
แต่ประวัติเหรียญนี้ไม่รู้จริงๆ เห็นว่าสวยดีเลยเอามาให้ชมกันครับ ใครพอรู้ประวัติเหรียญนี้เรียนเชิญนะครับ
...
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ gear

• สัตตมะ
  • **
สวยคลาสิก ดีครับ หล่อโบราณด้วย

อยากมีบ้างจัง หาได้ที่ไหนครับพี่

:001:

ออฟไลน์ ไทย

• neng_udomsuk
  • ทุติยะ
  • **
  • คณะบางพระ
    • MSN Messenger - udomsuk46@hotmail.com
อยากได้รูปเก่าหลวงพ่อเปิ่นใครพอจะมีมั้ยคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สวยครับพี่หอมเชียง ผมก็เป็นศิษย์พ่อทองครับ อยากได้จังครับ... :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณพี่หอมเชียงที่นำมาให้ชมกันนะครับ  เหรียญหล่อโบราณเก่ามากๆเลยครับ  :015:  :053:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
เหรียญสวยมากครับ ขอบคุณที่แบ่ืงกันชมนะครับ