ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ สายจังหวัด..สมุทรปราการ..รายงานตัวด้วยครับ  (อ่าน 9126 ครั้ง)

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
สวัสดีครับ...
 :002: :002: :002:แบบว่ากระผมอยากจะทราบว่า..ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น.วัดบางพระ...สาย...จังหวัดสมุทรปราการ
1.บางนา-สำโรง
2.บางพลี
3.บางเสาธง
4.บางบ่อ

"ท่านสุขสบายกันอยู่ใช่ไหมครับ..และมีกันอยู่ซักกี่คนจำนวนเท่าไหร...ช่วยรายงานตัวกันให้รับทราบหน่อยนะครับ :090:

:054:***ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับทุกๆท่าน*** :054:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ผมก็สมุทรปราการครับ แต่อยู่ฝั่งพระประแดงครับ :001: :001: จะรวมพลไปวัดเหรอครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ไหว้ครู27นี้ผมไปวัด26ใครจะติดรถไปกับผมIMมาหาได้เลยนะครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ผมอยู่สำโรงใต้ครับ ทุกเย็นเล่นบอลประจำอยู่ฝั่งตรงข้าม สภ.สำโรงใต้ ถามหา ทนาย เค้ารู้จักทั้งสนามครับ
ไหว้ครูผมออกเช้าครับประมาณ ตี 5 ใครจะติดรถไปด้วย PM มาบอกได้เลยครับ  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.พ. 2553, 01:07:28 โดย tuxky »

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
ซอย บุญศิริ ตรงข้ามโรงเรียนนายเรือครับ สมุทรปราการ :003:

ออฟไลน์ arsenal

• ตติยะ
รายงานตัวครับ ผมอยู่แถวสุเหร่าบางปลา ครับ ไหว้ครูเจอกันนะครับ :007: :007:

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รายงานตัวครับ ผมอยู่แถว อบต.บางโฉลงรายงานตัวครับ
ไหว้ครูเจอกันนะครับ   :004: :004: :004:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
อยู่นนทบุรี บางใหญ่ครับ  :057: :057:

ออฟไลน์ เฟืองทอง

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ซอย บุญศิริ ตรงข้ามโรงเรียนนายเรือครับ สมุทรปราการ :003:
อยู่ซอยเดียวกับผมเลยครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมอยู่ บางบ่อ ครับ......................ยินดีครับ แล้วพบกัน

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมอยู่บางพลีตรงถนนเส้นหลังวัดหนามเเดงคับ

ออฟไลน์ nobeeta

• อัฏฐมะ
ลาซาล ซอย 10 ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน :089:
บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
พระอาจารย์ธนพงค์ สำนักสงฆ์หนองหวาย

ออฟไลน์ tou

• ทุติยะ
  • **
ผมอยู่มหาวงษ์หลัง สำโรงครับผม 

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
สวัสดีครับ...ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น...สาย..จังหวัดสมุทรปราการ...ทุกๆท่าน

:054: :054: :054:ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งนะครับที่ทุกท่าน..เข้ามารายงานตัว...ณ.กระทู้นี้ :054: :054: :054:
ซึ่ง ณ.ปัจจุบัน..นับแล้ว.มีศิษย์หลวงพ่อ..สายสมุทรปารการ..ในเวลานี้จำนวน 12 ท่านแล้วครับ :053: :053: :053:

:002: :002:ใครยังไม่รายงานตัวช่วย..รายงานตัวด้วยนะครับ..ต้องการทราบจำนวน ศิษย์หลวงพ่อ...สายสมุทรปราการครับ
 :069: :069:เผื่ออนาคตอาจจะรวมตัวทำประโยชน์ให้กับทางวัดบางพระครับ...ศิษย์ต้องทดแทนคุณครับ...

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมอยู่ บางบ่อ ครับ......................ยินดีครับ แล้วพบกัน

:002:สวัสดีครับท่าน...

:090:ยินดีครับ..ท่าน..บางบ่อ../ แบบว่าผมอยู่ เคหะบางพลีโครงการ 3 ครับ ใกล้ๆกันเลยนะครับ

:052:เบอร์โทรศัพท์ xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxครับ นาย เติ้ง ครับ

:054: :054:หวังว่าคงมีโอกาศได้พบกันเร็วๆนี้นะครับ :054: :054:

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)

๑๔. คำตัดสินของทีมงานผู้ดูแลเว็บไซต์ วัดบางพระ ถือเป็นที่สิ้นสุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2553, 04:20:03 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น ทุกท่าน วันไหว้ครู เราได้พบกันแน่นอนครับผม.................. :052:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พระประแดง  ฝั่งสุขสวัสดิ์ ครับ   :002:

ออฟไลน์ บีจ้า

• ปัญจมะ
  • เคารพอาจานทุกท่าน
    • MSN Messenger - wareebee@hotmail.com
บีครับ อยู่ปู่เจ้าละคราบบบ

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับโต้งครับอยู่ม.หัวเฉียวครับยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆน้องๆทุกๆท่านครับคืนวันที่26เจอกันครับพี่น้อง

ออฟไลน์ BANGNA

• ปัญจมะ
ขอแจมครับผมอยู่อุดมสุขครับ :002:

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
อุดมสุขพึ่งทรัพย์หรือประวิทย์ครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ...ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น...สาย..จังหวัดสมุทรปราการ...ทุกๆท่าน

:054: :054: :054:ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งนะครับที่ทุกท่าน..เข้ามารายงานตัว...ณ.กระทู้นี้ :054: :054: :054:
ซึ่ง ณ.ปัจจุบัน..นับแล้ว.มีศิษย์หลวงพ่อ..สายสมุทรปารการ..ในเวลานี้จำนวน 12 ท่านแล้วครับ :053: :053: :053:

:002: :002:ใครยังไม่รายงานตัวช่วย..รายงานตัวด้วยนะครับ..ต้องการทราบจำนวน ศิษย์หลวงพ่อ...สายสมุทรปราการครับ
 :069: :069:เผื่ออนาคตอาจจะรวมตัวทำประโยชน์ให้กับทางวัดบางพระครับ...ศิษย์ต้องทดแทนคุณครับ...

:002:สวัสดีครับ...

:093:ณ.วันนั้น 10 ก.พ. ถึงวันนี้ 15 ก.พ. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 4 ท่าน รวมเป็น 16 ท่าน แล้วนะครับ
 :054: :054:ใครยังไม่รายงานตัวช่วยรายงานตัวโดยนะครับ.... :054: :054:

:077:สวัสดีครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
อยู่ พระประแดงครับ

เสียดายจัง จะได้ไปไหว้ครูเปล่า ตอนนี้อยู่ใกล..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2553, 03:51:18 โดย หนอน-*ณ.ลำปาง »
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
รายงานตัวเช่นกันครับ
ทำงานอยู่ซอยโรงน้ำแข็ง คลองขุด ใกล้ๆ บิ๊กซีบางพลี ครับผม

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
ผม อยู่ใก้ลกับอุดมสุข ยินดีที่รู้จัก คนบ้านใกล้กัน ครับ. ที :048:

ออฟไลน์ chotesawat

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ Jued

• ตติยะ
    • อีเมล
อยู่ซอยตรงข้ามซีคอนครับ ผม 1 แฟน 1 เพื่อแฟนอีก 9 คน พักอยู่ไกล้ๆ กันทั้งหมดเลยครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

:093:ณ.วันนั้น 10 ก.พ. ถึงวันนี้ 15 ก.พ. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 4 ท่าน รวมเป็น 16 ท่าน แล้วนะครับ
 :054: :054:ใครยังไม่รายงานตัวช่วยรายงานตัวโดยนะครับ.... :054: :054:

:027: :027:สวัสดีครับท่าน...
 :053: :053: :053:ณ.วันนั้น 15 ก.พ. ถึง 16 ก.พ. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 15 ท่าน รวมเป็น [bgcolor=#ff0000]31[/bgcolor] ท่าน แล้วนะครับ
 :052:มีอีกก็รายงานตัวด้วยนะครับ....
                                                           สวัสดีครับ... :054: :054: :054:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เฉลิมพระเกียรติ ร.9 ครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
มารวมตัวกันแล้วออกเดินทางพร้อมกันดีไหม นัดเจอทีไหนดี ผมอยู่สำโรงใต้ เอาปิกอัพไปครับ คาดว่าจะพาน้องๆไปประมาณ 3-4 คนอย่างนี้ครับกะออกสัก ตี 5 ครึ่งครับ รวมตัวกันหน้าโรงพักสำโรงใต้ก็ได้ และวิ่งไปเส้นวงแหวนอุตสาหกรรม-กาญจนาภิเษก-เข้าปิ่นเกล้านครชัยศรี
 :004:

ออฟไลน์ jiaranai

• ชอบสักยันมากคะ
  • ตติยะ
  • จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดกอ่นจะไม่มีวันพรุ่งนี้
    • ICQ Messenger - 898894317
    • MSN Messenger - jiaranai77@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - jiaranai
    • www.toy.com
    • อีเมล
 :003: ขอโทษคะ ตอ้ยอยู่แถวโรงเรียนหนองบอนคะถ.เฉลิมพระเกียรติคะ แต่ยังไม่รู้ว่าจะลางานได้ไมคะ :075:
เจียรนัย    ตอ้ยมีวันนี้ใด้เพราะยันต์หลวงพ่อใครจะว่าไม่ดีเพราะเราเป็นญิงแต่สำหรับญิงคนชื่อตอ้ยดีมากคะตั้งแต่สักมาก็ไม่มีคำพูดไม่ดีในชีวิต

ออฟไลน์ jumbo

• ทุติยะ
  • **
jumboไทยประกัน ถ เทพารักษ์ :089:

ออฟไลน์ HiDe

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
มาช้าไปหน่อยครับผมกะแฟนอยู่4แยกเทพารักษ์ครับ :054: :054:

ออฟไลน์ protong

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมอ่อนนุชคับ ซ 36 ยินดีที่ได้รู้จักคับทุกท่านคับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

:053: :053: :053:ณ.วันนั้น 15 ก.พ. ถึง 16 ก.พ. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 15 ท่าน รวมเป็น [bgcolor=#ff0000]31[/bgcolor] ท่าน แล้วนะครับ
 :052:มีอีกก็รายงานตัวด้วยนะครับ....
                                                           สวัสดีครับ... :054: :054: :054:
:002:สวัสดีครับทุกๆท่าน

:053: :053: ณ.วันนั้น 16 ก.พ. ถึงวันนี้ 23 ก.พ. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 6 ท่าน รวมเป็น [bgcolor=#00ffff]37[/bgcolor] ท่านแล้วนะครับ
มีอีกเชิญรายงานตัวเพิ่มได้เลยนะครับ...

:054:สวัสดีครับ :054:

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มารวมตัวกันแล้วออกเดินทางพร้อมกันดีไหม นัดเจอทีไหนดี ผมอยู่สำโรงใต้ เอาปิกอัพไปครับ คาดว่าจะพาน้องๆไปประมาณ 3-4 คนอย่างนี้ครับกะออกสัก ตี 5 ครึ่งครับ รวมตัวกันหน้าโรงพักสำโรงใต้ก็ได้ และวิ่งไปเส้นวงแหวนอุตสาหกรรม-กาญจนาภิเษก-เข้าปิ่นเกล้านครชัยศรี
 :004:

:001: สวัสดีครับท่าน...

:053: ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณ :054: ...ท่านเป็นอย่างยิ่งนะครับที่มีน้ำใจ..เชิญชวนพวกเราร่วมเดินทางไปกับท่าน.ในวันและเวลาตามกำหนด
แต่กระผมตั้งใจจะเดินทางไปตั้งแต่วันที่ 26/02 ก่อนวันไหว้ครู 1 วันครับ  :025:

:058: ปล.แล้วเจอกันในวันไหว้ครูนะครับ  :058:

:002: สวัสดีครับท่าน...

ออฟไลน์ กอไผ่

• ตติยะ
ทำดีไม่ได้ดีจะทำยังไงดี

ออฟไลน์ Jued

• ตติยะ
    • อีเมล
พอดีไม่ค่อยได้มีเวลาว่างเท่าไร มีข่าวอะไรช่วยแจ้งกันบ้านนะครับ กลุ่ม ซีคอนสแควครับ

ออฟไลน์ jackkeepee

• ทุติยะ
  • **
อยู่คลองเตยครับ แต่ทำงานแถวเทพารักษ์ยินดีที่ได้รู้จักลูกศิษย์ของหลวงพ่อทุกคนครับ :053:

ออฟไลน์ ohhonui

• อยากไปวัดจังเลยแต่ไม่มีเวลา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - ohhonui@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - ohhonui
อยู่ประชาอุทิศ79 เกี่ยวมั้ยเนี่ย55555+ :002:

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
ผมอยู่พระประแดง  ประชาอุทิศ27 ครับ
ข้างบนอยู่ ใกล้ๆกันเลยเรา
พี่เจมส์ก็อยู่พระประแดงหรอ
พึ่งรู้นะเนี่ย   คนฝั่งธนเหมือนกัน หุหุ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ  ทุกคน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

:002:สวัสดีครับทุกๆท่าน

:053: :053: ณ.วันนั้น 16 ก.พ. ถึงวันนี้ 23 ก.พ. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 6 ท่าน รวมเป็น [bgcolor=#00ffff]37[/bgcolor] ท่านแล้วนะครับ
มีอีกเชิญรายงานตัวเพิ่มได้เลยนะครับ...

:054:สวัสดีครับ :054:

:002: สวัสดีครับทุกๆท่าน

ณ.วันนั้น 23 ก.พ. ถึงวันนี้ 05 เม.ย. มีเข้ามารายงานตัวเพิ่มอีก 2 ท่าน รวมเป็น [bgcolor=#00ffff]39[/bgcolor] ท่านแล้วนะครับ

สวัสดีครับ

ออฟไลน์ tonbangpra

• จตุตถะ
    • Facebook
ต้นครับ  อยู่ตลาดปากน้ำ  จ.สมุทรปราการ (ใกล้โรงพักปากน้ำ)

อยากถามว่า ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายปากน้ำ สมุทรปราการ เวลาไปวัดบางพระ ไปกันยังไงบ้างครับ (ถ้าไม่ได้ขับรถไปเอง)

ปล.คือผมจะนั่งรถไปเอง ไม่รู้จะไปขึ้นรถที่ไหนยังไง ได้บ้างอ่ะครับ ตอนไปครั้งเเรกเพื่อนขับรถไป

--------------------------------------------ขอบคุณครับ---------------------------------------------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2554, 11:12:46 โดย tonbangpra »

ออฟไลน์ pomturbo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สนามบินสุวรรณภูมิครับ
สล่าท้ายแถวลุ่มน้ำปิง อ้ายคนจนจำต้องทนปั่นรถถีบ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
กระทู้เก่า...แต่ก็ดีจะได้รู้จักกันเผื่อมีโอกาสได้พบกัน
ผมอยู่ซอยวัดด่าน(ลิขิต4)ครับ 
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ jubjaang

• จตุตถะ
แจงค่ะ อยู่ซอยวัดครุใน พระประแดง ฝั่งเจดีย์ ค่ะ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ผม รุจ ครับ สมุทรปราการ สำโรงเหนือ ซอย กัญญาเฮ้า๓ ครับผม

วันไหวครูผมไปไม่ได้ เพราะผม บวช วันที่21 วัดบางนางเกรง ครับผม เลยไปไม่ได้ ครับ

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กุ๊กไก่ อยู่ บุญศิริ......สมุทรปราการ...................ทักทายศิษย์พี่ศิษย์น้องทั้งหลายเช่นกัน............ :054: :054: :054:
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ olee

• จตุตถะ
โอเล่ครับ อยู่บางพลี C4 ครับ

ออฟไลน์ Skyblue

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยู่สมุทรปราการเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้เป็นศิษย์หลวงพ่อ สักวันนึง จะต้องไปให้ได้ วัดบางพระ ฮ่าๆๆ

เฝ้าติดตามดูมานานแล้วครับ ^^

ออฟไลน์ chawalit

• ตติยะ
  • เป็นหัวหมาดีกว่า เป็นหางราชสีห์
ผมอยู่ครุใน พระประแดงครับ
แจง อะไรติดจมูกแก ตลกดี

ออฟไลน์ vigon

• จตุตถะ
ผมอยู่ถนนปู่เจ้าสมิงพราย พระประแดงครับ

ออฟไลน์ yung

• อยู่แบบมีสติ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เกิดจากความศรัทธา
    • MSN Messenger - samphan_Y@hotmail.com
สวัสดีครับ......ผมขอรายงานตัวด้วยคนนะครับผมอยู่แถวพระสมุทรเจดีย์.....เรียกอีกอย่างว่าป้อมพระจุลก็ได้นะครับ....และลูกสาวก็เช่นกัน
พอใจในสิ่งที่เรามีอยู่

ออฟไลน์ jiaranai

• ชอบสักยันมากคะ
  • ตติยะ
  • จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดกอ่นจะไม่มีวันพรุ่งนี้
    • ICQ Messenger - 898894317
    • MSN Messenger - jiaranai77@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - jiaranai
    • www.toy.com
    • อีเมล
 :054: :054:  ซาวัสดีๆๆๆคะ พี่ๆนอ้งๆทุกคนคะ ตอ้ยจะไปวันที่ 1 มีนาคะหยุดงานดัยวันเดียวคะ ถึงอย่างไรไปเจอกันนะคะ :026: :026:

ออฟไลน์ มิ้นพระประแดง

• สุขใดก็ไม่เท่า ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง
  • จตุตถะ
    • MSN Messenger - mintinlove1@hotmail.com
    • อีเมล
มาแนะนำตัวคับผมอยู่พระประแดง_บางกอบัวคับไปยกครูกับหลวงพ่อต้อยมาเมื่อวันที่16นี่เองคับ
สมาชิกไปมีกัน4คนคับ
แต่เพื่อนๆกันมีเป็นศิษร์อยู่แล้วอีก4คนคับ
รวมกลุ่มพวกผมมีแล้ว8คนคับ
อยู่ซอยเดียวกันหมดละคับ
ใครจะไปกับพวกผมก็คิดกับก่อนนะคับพวกผมขับมอไซค์ไปกันคับ
วันไหว้ครูก็อาจจะไปคับไว้เจอกันทุกท่านคับ :090: :090: :090:
[shake]ของดีมี อยู่ที่ใจ

ของขลังไว้แผ่นเนื้อหลัง

ของสูงใหญ่ใช่ใครไม่ห่างกัน

ในใจเราหลวงปู่เปิ่น 1ในใจ
[/shake]

ออฟไลน์ yung

• อยู่แบบมีสติ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เกิดจากความศรัทธา
    • MSN Messenger - samphan_Y@hotmail.com
ผมชื่อยุ่ง และ น้องยูมิ อยู่แถวพระสมุทรเจดีย์ หรือ ป้อมพระจุลจอมเกล้า

ออฟไลน์ benzza3.0

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สวัสดีครับ...ชื่อ เบนซ์ คับ อยู่ บางเสาธง ถ.บางนาตราด กม. 24 คับ (คนอ่างทอง)

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
ผม อยู่พระประแดงครับ   ใกล้ พี่เจมส์เลยครับ

ออฟไลน์ Boonsom

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมอยู่หน้าวัดท้องคุ้ง บางหญ้าแพรก สมครับ

ออฟไลน์ eonozone

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับ ผมชื่ออ้นครับ อยู่พระประแดง ซอยวัดครุในครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ผมอยู่ พระสมุทรเจดีย์ ครับ ซอยคู่สร้างง แต่ตอนนี้เรียนอยู่ ตาก^^ แอดเฟสเพื่อนกันได้นะครับ Kittipong Cheenavut

ออฟไลน์ nimitr

• ตติยะ
ผมชื่อ มิตร อยู่แบริ่ง 34

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
ชื่อหนุ่มครับ อยู่ซอยวัดหลวงพ่อโต บางพลีใหญ่ครับ