ผู้เขียน หัวข้อ: อ.หนวด กลับวันไหน ครับ  (อ่าน 1233 ครั้ง)

ออฟไลน์ lnwnacub

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อ.หนวด กลับวันไหน ครับ
« เมื่อ: 09 ก.พ. 2553, 10:42:40 »
คือ  วันที่7   ไป  ที่ วัด   มา  แต่  ไม่  เจอ  อ. หนวดครับ  ท่านไป ไหนหลอครับ
และ  กลับ มาเมื่อ  ไหร่ ครับ  ..........(วันนั้นคนเยอะมากๆ เลยไม่ได้ลงอะไรกลับมาเลยคับ)  ขอความกรุณา ด้วย นะครับ :054:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: อ.หนวด กลับวันไหน ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ก.พ. 2553, 10:54:35 »
ขอเพิ่มเติมหน่อยครับ ผมรู้มาว่ามี อาจารย์ เอ  สัก อยู่ที่ ประจวบ เป็น  ศิต  ของหลวงพ่อ เปิ่น   จริงไหมครับ   ขอผู้รู้ ด้วยครับ :054:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ก.พ. 2553, 12:54:36 »
โห   ทำ   ไม  ท่าน  อ.หนวด ไม่ได้ สัก  แล้ว  เสียใจ  จริงๆ.........
ขอบคุณ  สำ  หรับ  คำ  ตอบ  นะ ครับ  ขอบ คุณ มากๆ  ....
ผม  เดินทาง  ไกล มา  สัก กับ  ท่าน อ. หนวด จริง ๆ  ....
ท่าน  เมตตา  ขนาด  นั้น  ยัง    มี  อะไรไป รบกวน ท่าน อีก ....

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ก.พ. 2553, 01:21:45 »

อะไรจะเกิดก็คงต้องเกิด เกิดแก่เจ็บตาย เกิดขึ้นกับทุกคน ความดีคงอยู่ในจิตใจ ใครทำอะไรก็จะได้อย่างนั้น สาธุ สาธุ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ kajornsak

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ก.พ. 2553, 08:16:19 »
ว่าตามพี่ยุทธครับ

เสือครูฝีมืออ.หนวดครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ก.พ. 2553, 06:23:54 »
สวยครับสุดยอดครับ :016:
รักและศรัทธา