ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์ทุกท่านมารายงานตัวก่อนไหว้ครูครับ  (อ่าน 2927 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
เรามารายงานตัวกันก่อนดีไหมครับว่าใครเป็นใครเจอกันที่วัดจะได้ทักทายกันครับ
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ขอเข้ารายงานตัวด้วยครับ.....พรุ่งนี้พบกันครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
สวัสดีครับ tum72 รายงานตัวครับ พรุ่งนี้พบกันครับ...
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ คjกระพัu_ชาตรี

• 0o0o
  • จตุตถะ
  • หนุมาน
    • MSN Messenger - minnn007_63@hotmail.com
    • อีเมล
คjกระพัu_ชาตรี ขอรายงานตัวครับ :048:
โทธุลีทง พุทธังสวหะ

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ชื่อบอลครับ พรุ่งนี้ใส่เสื้อสีขาว ข้างหลังเขียนคำว่า www.yorbor.comครับ

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
เจอกันครับ
I AM GRAPHIC DESIGNER

ออฟไลน์ beer3515

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ beer ครับ ใส่เสื้อแบบเดียวกับ 48ce055  ไปครับ
แล้วพรุ่งนี้พบกันครับ

ออฟไลน์ wolfpack

• สัตตมะ
  • **
เบิร์ธครับ พบกันได้ตั้งแต่เย็นนี้เป็นต้นไป แถวกุฏิหลวงพี่แป๊ว เลี้ยงหมา กวาดลานแถวนั้นแหละครับ ทักทายได้ เอาไม้เขี่ยเล่นได้ไม่คันไม่กัดครับ :069:

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
สวัสดีครับ...LEE ครับ ไปแน่นนอนครับ ออกจากบ้านตี 5 ครับ ถึงกี่โมงไม่รู้...

ใส่เสื้อเว็บบอร์ดวัดบางพระไปครับ หาง่ายครับใส่เสื้อแบบนี้

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
แวะมารายงานตัวด้วยครับ ผมเด็กใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ   :078:

ออฟไลน์ army41

• สัตตมะ
  • **
สวีัสดีครับผม army41ครับ พุ่งนี้เจอกันครับ ผมไปกับแฟน2คนครับ ไม่รู้จักใครเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
รายงานตัวด้วยคนจร้าาาา>>กวาง<<

แวะมารายงานตัวด้วยครับ ผมเด็กใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ   :078:

อ้าวเด็กใหม่หรอจ๊ะ..คิดว่าเด็ก..10.. :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ผม อู๊ดครับ

พรุ่งนี้จะรวมตัวแถว วงเวียนใหญ่ ประมาณ 7-8 คนครับ ไปถึงวัดประมาณ 8 โมงเช้าครับผม
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
พรุ่งนี้เช้าเจอกันครับพี่น้องอยู่ซอยวัดศรีครับถึงวัดประมาณตี5ครึ่งครับแล้วเจอกันครับ

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
พรุ่งนี้เช้า...เจอกัน... 24; 

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

ออฟไลน์ DAENG

• ปัญจมะ
พุร่งนี้พบกันครับ....แดง....ครับ

ออฟไลน์ สุรักข์

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - thing.i@hotmail.com
ออกตัวตี 5 พรุ้งนี้ไปครั้งแรก และไปคนเดียว ไม่รู้จักใครเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :045:

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
ไปด้วยครับ

ฮุฮุเจอกันทักทายได้ครับผม ผมสมาชิกใหม่ครับๆๆ
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ta-keng

• ปัญจมะ
เจอกันครับ  จะนอนเอาแรงก่อน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ta-keng..

อย่าลืมถ่ายช็อตเด็ดมาฝากเพื่อนๆในบอร์ดด้วยน๊าา :002:

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
สวัสดีครับเราชื่อแชมป์เป็นเด็กใหม่ครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆน้องด้วยครับ
หน้าตาของเราเป็นแบบนี้ครับ  คนขวาน่ะครับไม่ใช่คนซ้ายอิอิ

หลังของผมก็มีอยู่แค่นิดหน่อยเองครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2553, 08:58:16 โดย thong.yong »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
อืม  ติดสอบ...อดไปครับท่าน

ฝากเพื่อนทำบุญกันด้วยละกันนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ eonozone

• ตติยะ
    • อีเมล
อ้นครับอยู่พระประแดงออกเดินทางคืนนี้ครับ

ออฟไลน์ เด็กบ้านไร่

• จตุตถะ
พรุ่งนี้ผมก็ไปคับ  แล้วเจอกันคับ