ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานงาแกะ หลวงพ่อแล วัดพระทรงครับ  (อ่าน 6493 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
เป็นบุญของผมจริงๆที่ได้มีโอกาสสัมผัสกับหนุมานงาแกะของ หลวงพ่อแล วัดพระทรงครับ เลยขออนุญาตเอามาให้เพื่อนๆติชมกันครับ

อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: หนุมานงาแกะ หลวงพ่อแล วัดพระทรงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มี.ค. 2553, 08:56:59 »
เยี่ยมครับ..หลวงพ่อเเลท่านเก่งจริงครับ :016:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: หนุมานงาแกะ หลวงพ่อแล วัดพระทรงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มี.ค. 2553, 07:09:34 »
หนุมานหลวงพ่อแล

งานปราณีตจริงๆเลยครับ

สวยงามมากๆ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มี.ค. 2553, 08:04:19 »
เป็นบุญตากระผมจริงๆครับท่าน ขอบคุณนายเกษตรมากครับ เอามาแบ่งกันชมครับ

สวยงาม ทุกรายละเอียดครับ พุทธคุรหายห่วงครับ ไม่ต้องพูดถึง
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มี.ค. 2553, 07:50:04 »
 :095:  สวยมากครับ :015:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ supakron007

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ส.ค. 2553, 12:00:30 »
สวยครับ