ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อประเทือง วัดหนองย่างทอย เชิญร่วมแจมกันหน่อยครับ  (อ่าน 3106 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ

วันนี้ขุ้ยถุงเจอไม่กี่เหรียญ รุ่น๑ หาไม่เจอ  เจอเท่านี้ครับ นำมาให้ชมกันก่อนครับ   

ขอบคุณทุกๆท่านที่รับชมนะครับ  ขอขอบคุณครับ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เหรียญ ทบ. แจกทหารรุ่นนี้พอหาได้ครับ เนื่องจากสร้างเยอะมาก และมีตัดปกแลกในหนังสือพระชื่อดัง ด้วยครับ

ล่างๆ ลงมาที่เลี่ยมไว้ เหรียญใบตำลึงประสบการณ์ดีมากครับ เหรียญอื่นๆ ก็ดีมากครับ ทั้งคมเพชร นั่งระฆัง

เสมาเสาร์๕ เหรียญปาดตาล ดูดีหมดเลยครับ ขุนแผนนี่ ตัวจริงเสียงจริงเลยนะครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชม ...  :089:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณที่นำมาให้ชม แน่นเลยนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
ผมมีแต่เหรียญแรกครับ ชอบมากดูเข้มขลังดี..........

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
... :058:..ขนาดถุงคงจะไม่เล็ก.. :045:แล้วก็คงจะมีหลายถุงด้วย.. :095:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
สวยงามทุกๆชิ้นเลยครับ

ออฟไลน์ yong-bn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - yong-bn@hotmail.com
 25;