ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเช้าได้รับเมตตาจากหลวงพี่ติ่งอีกแล้วครับ..  (อ่าน 2140 ครั้ง)

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ

ป้ายร้านขายเสื้อ ที่ตลาดคลองสาน ครับ..หลวงพี่ติ่งเมตตามาครับ

ออฟไลน์ AoF_zA

• สัตตมะ
  • **
  • เ ม ต ต า เ ป็ น ธ ร ร ม อั น ป ร ะ เ ส ริ ฐ์
    • MSN Messenger - off_1928@hotmail.com
ขอให้ค้าขายดีๆครับท่าน

แล้วขายเสื้อแนวไหนอ่ะ

อิอิ

:002: :002: :002:

• ปัญจมะ
แนว wintage พาแฟนพากิ๊ก ไปดูได้ครับ..สนใจเดี่ยวผมส่งหลังไมค์คราบ..เดี่ยวโดนพี่ๆในเวปว่าเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2553, 11:19:00 โดย 48ce055 »

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
สาธุ ขอให้เฮงๆ รวยๆ ลูกค้าอุดหนุนไม่ขาดสาย

ได้ของดีแบบนี้  เจ้าของร้าน ยิ้มหวานทั้งวัน ลูกค้าต้องปลื้มด้วยแน่ๆ

ของดีทำให้ กำลังใจดี  กำลังใจดี ทำให้การงานดี ครับ

ชื่อร้าน น่ารักและสื่อความหมายได้ดีทีเดียว  ชอบมากเลยครับ

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ไว้จะไปอุดหนุนนะครับ  :002:
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
ขอให้ค้าขายดีมีกำใร เทน้ำเทท่านะครับ :053:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
รวย แล้วอย่าลืม หลวงพี่นะครับ :015:
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอให้เฮงๆครับลุกค้าเยอะๆนะครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
คลองสานพลาซ่าป่ะครับเดี๋ยวพากิ๊กไปอุดหนุนครับ อิอิ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

• ปัญจมะ
ถูกต้องเลยคราบ....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ยินดีด้วยครับน้องบอล  หลวงพี่ติ่งท่านเมตตาอีกแล้ว

ขอให้ค้าขายร่ำรวย มีลูกค้ามาอุดหนุนเยอะๆ...สาธุ

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับ..เพิ่งมีโอกาสได้เห็นลายมือของหลวงพี่ติ่ง ชัดๆๆก็ครั้งนี้แหละครับ