ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆน้องๆทุกท่านครับ  (อ่าน 1913 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
พี่ๆน้องๆทุกท่านครับ
« เมื่อ: 10 มี.ค. 2550, 04:50:56 »
 :054:พี่ๆน้องๆทุกท่านครับใครมีกำไรข้อมือของอาจารย์ไม่ว่าอาจารย์ไหนสวยๆเอามาลงเป็นความรู้หน่อยครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ตอบ: พี่ๆน้องๆทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มี.ค. 2550, 05:02:30 »
ตอนนี้ที่ผมเห็นว่าทำออกมากัน ก็มีของหลวงพ่อจืด สวนปฏิบัติธรรมโพธิเศรษฐีนะครับ แล้วก็ของหลวงปู่จ้อย วัดศรีอุทุมพร นครสวรรค์แต่โทษทีไม่มีรูปให้ดูน่ะครับ :'(
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]