ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลกี่ยวกับ วัดกลางบางพระ ครับ  (อ่าน 6408 ครั้ง)

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อยากทราบทางไปของวัด กลางบางพระครับ

อยากรู้ว่าที่วัดยังมี เหรียญราหูอมจันทร์(และวัตถุมงคลอื่นๆ) ที่ หลวงพ่อพุฒ สุนทโร ปลุกเสกให้เช่าอยู่รึเปล่าครับ แล้ว                   ราคา     ประมาณเท่าไหร่ ครับ 

ขอบคุณมากครับ
:016: :015:

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
วัดกลางบางพระ อยู่ก่อนถึง วัดบางพระ ประมาณ 2 กม. ที่วัดยังมี ราหูอมจันทร์กะลา
ตาเดียวแกะ สร้างประมาณ ปี 2538 อยู่ ราคาทำบุญวัด  200 บาท
  และก็มีวัตถุมงคลเด่นๆอีกคือ ควายธนู เบี้ยแก้ ตะกรุดโทน
ตะกรุดหนังเสือ และอีกหลายอย่าง ราคาทำบุญไม่แพง หลวงพ่อท่านเก่งมาก แต่หลวงพ่อเปิ่น ดังกว่าเพราะมีสักยันต์เป็นเอกลักษณ์

อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
ตะกรุดหนังเสือ อยากรู้ว่าที่วัดยังมี ให้เช่าอยู่รึเปล่าครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
มีครับแต่ไม่แน้ใจว่าทันหรือเปล่าแต่ชูชกไม้เกาะไม่ทันแน่นอนครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ นรก

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับบบบบบ  :016: :015:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
หลวงพ่อพุฒ นี่แหละที่ผม ให้หลวงพ่อเจิมไม้มงคล สำหรับลงเสาเอกบ้านให้