ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ที่สัก  (อ่าน 1096 ครั้ง)

ออฟไลน์ pittaya6801

• ทุติยะ
  • **
  • ความศรัทธาก่อให้เกิดปาฏิหาริย์
    • อีเมล
พระอาจารย์ที่สัก
« เมื่อ: 21 เม.ย. 2553, 07:21:23 »
ในปัจจุบันมีใครบ้างครับ
ความดีทำได้ไม่จำกัด

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: พระอาจารย์ที่สัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 เม.ย. 2553, 07:31:25 »

สอบถามมา ลองหาเวลาว่าง [shake]ไปที่วัดสิครับ[/shake][/color] จะได้ไปกราบสังขารหลวงพ่อเปิ่นด้วยนะครับและเดินชมบริเวณวัดกราบพระอาจารย์ทุกกุฎิ คุณก็จะได้ทราบว่าพระอาจารย์ท่านใดท่านเมตตาสักให้บ้าง ท่านอยู่กุฎิไหน

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ hangman69

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: พระอาจารย์ที่สัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 เม.ย. 2553, 12:05:43 »
พอจะช่วยได้แค่นี้อะครับ ยังไงก็อย่างที่พี่เจมส์(คนรักษ์พระ) บอกอะครับลองแวะไปที่วัดเลยครับ
ผมเซพเก็บใว้ตั้งนานละ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เม.ย. 2553, 12:10:30 โดย hangman69 »
คนเรามักพูดว่ากาลเวลาเปลี่ยนแปลงทุกสิ่ง  แต่จริงๆแล้วเราเป็นคนเปลี่ยนทุกสิ่งด้วยตัวเอง