ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความเคารพ ยันต์นางพิม สักน้ำมัน วัดท้องไทรค่ะ  (อ่าน 5206 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ได้มาวันเสาร์ที่ผ่านมาเช่นกัน? สักโดยอาจารย์อั๋น และเป่าคาถาโดยหลวงพ่ออั๊ป ขออนุญาตนำมาลงค่ะ
ขอบคุณ คุณ Gearmour ที่กรุณาแนะนำทุกขอ้ ทุกประการค่ะ?

:054:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   ขอบคุณครับ
      เก่งนะครับ เท่าที่ฟังจากลูกศิษย์
อาจารย์อั้น เห็นว่าเป็นผู้หญิงตัวนิดเดียว
   สักได้จบไม่ต้องพัก
 นับถือ นับถือ ครับ
 ขอแสดงความนับถือ
   Gearmour
ปล.ขออนุญาตนำไปลงที่คนรักมีดนะครับ

• สัตตมะ
  • **
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ด้วยความเคารพครับ
? ?ขอบคุณครับ
? ? ? เก่งนะครับ เท่าที่ฟังจากลูกศิษย์
อาจารย์อั้น เห็นว่าเป็นผู้หญิงตัวนิดเดียว
? ?สักได้จบไม่ต้องพัก
 นับถือ นับถือ ครับ
 ขอแสดงความนับถือ
? ?Gearmour
ปล.ขออนุญาตนำไปลงที่คนรักมีดนะครับ

ยินดีค่ะ  ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
หลวงพ่ออั๊บผมมีแต่พระเครืองไม่เคยไปสักวักกะครั้ง
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
ยันต์สวยดีอยากได้มั่งจังครับ เสียดายรับปากกับแม่ว่าจะไม่สักเพิ่มแล้ว
คงต้องรอโตกว่านี้อีกหน่อย ปีกว่าแล้วที่ไม่โดนเข็มเลย
พี่ใจกล้าดีนะครับเป็นผู้หญิงไม่กลัวเข็ม ยันต์หลวงตาผมว่าดีทุกยันต์เลย

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
ทำไงให้เป็นสีเหลืองหรอครับ   สวยดี บอกหน่อยงับ
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

• สัตตมะ
  • **
ทำไงให้เป็นสีเหลืองหรอครับ? ?สวยดี บอกหน่อยงับ

Program Paint ธรรมดาในเครือ่งหละคะ  Invert Color ให้สีออกมาตรงกันข้าม เพราะต้องการให้เห็นลายยันต์ชัดๆค่ะ
  :048:

ออฟไลน์ ๑Dhamma๑

• ตติยะ
  • พุทธอุทยานธรรมโกศล
    • อีเมล
ที่ม่วงๆรอบๆวงอักขระด้านนอกนั่นรอยช้ำเหรอครับคุณกุ๊งกิ๊ง - -"
ศรัทธาคือความเชื่อ... ทั้งนี้ศรัทธาต้องมาคู่กับปัญญาเสมอ
คือ ก่อนจะเชื่ออะไรควรใช้ปัญญา พิจารณา ตรักตรองดูเสียก่อนฯ

ออฟไลน์ superwattz

• ตติยะ
ผมไปเอาแต่ตะกรุดคับ  ไม่รู้ว่าสักได้ด้วย  ค่าครูเท่าไรคับ  ว่าง ๆ จะลองไปสักมั่งคับ

• สัตตมะ
  • **
ที่ม่วงๆรอบๆวงอักขระด้านนอกนั่นรอยช้ำเหรอครับคุณกุ๊งกิ๊ง - -"

เป็นรอยพิมหมึกค่ะ อาจารย์ท่านปั๊มรอยไว้ก่อนแล้วสักตามรอย   อาจารย์พยายามเบามือ  คงกัวเราเจ็บด้วย 

• สัตตมะ
  • **
ผมไปเอาแต่ตะกรุดคับ? ไม่รู้ว่าสักได้ด้วย? ค่าครูเท่าไรคับ? ว่าง ๆ จะลองไปสักมั่งคับ

สักกับอาจารย์ฆราวาสค่ะ แต่ปลุกและครอบโดย หลวงพ่ออั๊ป  วันนั้นโชคดีไปก่อนหลวงพ่อท่านจำวัดหลวงพ่อเป่าให้ ปลุกให้ รู้สึกดีค่ะ
บูชา 199   ตะกรุดกุ้งก็บูชามา ดอกละ 500 ช่วยสร้างโรงเรียน  สำหรับรายละเอียดต่างๆ ต้องถามคุณ Gearmour  พี่ปลัดเป็นลูกศิษย์หลวงปู่ค่ะ ให้คำแนะนำเยอะมาก  หลวงปู่อั๊ปเองก็ได้รับการยกย่องว่าเป็นเกจิ ที่วิชาขลังมาก ในยุคนี้ค่ะ ไม่ไกลจากบางพระ  มีโอกาส ก้อถือเป็นมงคลชีวิตนะคะ 
    :054:

ออฟไลน์ เด็กเชียงใหม่

• ตติยะ
  • จอมขมังเวทย์แห่งนครพิงค์
    • MSN Messenger - minnakrub@hotmail.com
สวยมากเลยคับ
นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ จะภะกะสะ นะมะอะอุ
สุวิอะนะสะมะ อะสังวิสุโลปุสะพุภะ
สุวะอังอาภะ นิมุปัสสะ