ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมเขี้ยวเสือโคร่ง กับ เขี้ยวเสือดาว แบบชัดๆครับ  (อ่าน 4819 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ขออนุญาติท่านเจ้าของเดิมด้วยครับ4 ภาพแรกเป็นเขี้ยวเสือโคร่งครับ สวยๆชัดๆดูง่ายครับ

เขี้ยวเสือดาวแบบชัดๆครับ

ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ sareem

• จตุตถะ
    • อีเมล
พี่ครับของผมขนาด2นิ้วกับ2หุนร่องเลือดอะไรเหมือนกับพี่ทุกอย่างน่าจะเป็นเสืออะไรหรอครับพี่LIVIS

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยจริงๆครับ ถ้าเรื่องเขี้ยว(เสือ) ต้องยกให้ ท่าน levis นี่แหละเป็นเต็ง 1 :015:

ออฟไลน์ sareem

• จตุตถะ
    • อีเมล
พี่ครับของผมขนาด2นิ้วกับ2หุนร่องเลือดอะไรเหมือนกับพี่ทุกอย่างน่าจะเป็นเสืออะไรหรอครับพี่LIVIS
เงียบเลยอ่ะครับขอความรู้หน่อยครับ

ออฟไลน์ mangdos

• ตติยะ
เอาชมกันอีก 1 คู่ เสือโคร่งฝีมือช่างล้าน ช่างประจำวัดบางพระ