ผู้เขียน หัวข้อ: คนหนังเหนียวปืนลูกซองยิงไม่เข้า....จริงหรือไม่  (อ่าน 6709 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ลองเข้ามาชมกันดูนะครับ

[youtube=425,350]vLa9swqIPEk&feature[/youtube]

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เณรแอ สมัยที่ยังขลังๆอยู่ เหนียวไม่ใช่เล่นนะครับ

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
ถือศีล หมั่นทำความดี แล้วจะปลอดภัยแน่นอนผมเชื่อแบบนั้นครับ
ขอบคุณมากที่นำมาให้ชมกันครับ
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
 :054:ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ เป็นอุทาหรณ์สอนใจได้ดีมากๆๆ
                                                                   ขอบคุณครับ