ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยดูยันต์ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1940 ครั้ง)

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
หนุมานพิมพ์นี้เรียกว่าอย่างไรครับ

น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนพี่ๆช่วยดูยันต์ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พ.ค. 2553, 01:21:41 »
หนุมาน วัดบางพระ ส่วนใหญ่ ผ้าไม่มีลายดอก ครับ :005:

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ตอบ: รบกวนพี่ๆช่วยดูยันต์ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พ.ค. 2553, 02:30:41 »
หนุมาน 8 กร แผลงฤทธิ์ ครับ ผิดถูกยังไงขออภัยด้วย
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ pikaju

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ค. 2553, 03:30:40 »
สวยงามมากค่ะ