ผู้เขียน หัวข้อ: สืบทอดบารมี เหรียญปืนไขว้ ปี30(สร้างสะพาน)  (อ่าน 3582 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน

เพิ่งบูชามาสดๆร้อนๆครับ เลยขออนุญาตพี่น้องศิษย์วัดบางพระถ่ายรูปนำมาโชว์ในเว็บบอร์ด
ซึ่งเหรียญนี้ก็เป็นเหรียญประสบการณ์มากมายอีกรุ่นที่พี่น้องพอจะทราบกันดี...

ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองพี่น้องศิษย์วัดบางพระทุกท่านครับ
:054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2553, 03:40:46 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามครับ มียันต์ครูด้านหลังเหรียญด้วย สุดยอดครับ  :054:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
งามครับ  ขอบคุณที่นำมาให้ชม
เมื่อวานพี่ผมก็ได้มาครับหลวงพี่หนึ่งท่านใจดีเมตตาให้มารุ่นสร้างสะพานปี 30 สภาพอย่างกิ๊กเลยครับ
ด้านหลังเป็นสาริกาคู่ วันนี้พี่เจามาเที่ยวไกลเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2553, 04:26:43 โดย tong_lomsak »
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ :002:
รักและศรัทธา