ผู้เขียน หัวข้อ: ถามครับ...ที่วัดบางพระเรียงลำดับการสักยักต์ยังไงบ้างครับ  (อ่าน 1383 ครั้ง)

ออฟไลน์ vnidas

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆครับ...ผมเพิ่งจะไปมาครับ หลวงพี่เค้าเมตตา เก้ายอด ->สาริกา มาครับ คืออยากจะถามเพื่อนๆพี่ว่า ยันต์ถัดไปจะเป็นยันต์อะไรเหรอครับ แล้วมีรูปแบบการสักเรียงลำดับก่อนหลังหรือป่าวครับ รบกวนด้วยครับ..ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mai_A

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ต่อไปเป็นยันต์ครูแปดทิศ หรืออาจจะต่อเพิ่มอีก 19 ยอด รวมเป็น 29 ยอด และตามด้วยยันต์ที่ต้องการ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
แล้วแต่หลวงพี่ท่านจะให้ครับ แต่ละคนท่านอาจจะให้ไม่เหมือนกันก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ของผมนี่ได้กระทู้เจ็ดแบกก่อน แล้วก็เก้ายอด  หัวใจฤษี สาริกา สิงห์ พูฒซ้อน ลิงลม เรียงตามลำดับ
ซึ่งทั้งหมดทั้งหมดนี้ผมก็ไม่เคยขอก็ล้วนแต่พระอาจารย์แต่ละท่านจะเมตนะครับ ......ภูมิใจครับที่ได้เป็นศิษย์วัดบางพระ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ sakcha6

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอสอบถามหน่อยครับ ไม่ทราบว่าสักกับหลวงพี่ท่านใดครับ และก่อนสักแจ้งให้ท่านทราบอย่างไรครับ ถึงได้รอยสักนี้มาครับ