ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนลุงอเมซิงน้าหอมเชียงและพี่ๆน้องๆช่วยดูเหรียญ19เหรียญนี้ดีไม่ดีแท้ไม่แท้ครับ  (อ่าน 867 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
รบกวนลุงอเมซิงน้าหอมเชียงและพี่ๆน้องๆช่วยดูเหรียญ19เหรียญนี้ดีไม่ดีแท้ไม่แท้ครับผมดูไม่เป็นครับว่าจะหามาขึ้นคอนะครับ ขออนุญาติท่านเจ้าของเดิมด้วยครับ

ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
องค์นี้แม้จะผ่านการใช้มา แต่ก็ยังพอเห็นรายละเอียดต่างๆได้ พื้นผิวเก่าสมกับอายุการสร้าง ส่วนตัวชอบครับ ดูขลังไปอีกแบบ