ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ  (อ่าน 2145 ครั้ง)

ออฟไลน์ puntanaruk

• พ่อเลี้ยงหนุ่ม
  • ตติยะ
  • พ่อเลี้ยงหนุ่ม
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ
« เมื่อ: 20 ก.ค. 2553, 08:09:00 »
ผมได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ ต้องขอขอบคุณผู้มีส่วนเกี่ยวข้องงานในครั้งนี้ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ  :054: :054: :054:

ผมได้รับ 2 อย่างคือ

1. สติกเกอร์ยันต์เสือ หลวงพ่อเปิ่น
2. เหรียญหน้าเสือ หลวงพ่อเปิ่น รุ่นพิเศษ 53 มีรอยจารด้วยครับ  :016:

ขอบคุณอีกครั้งครับ  :053:

"สัจจังเว อมตา วาจา" วาจาจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ตอบ: ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ก.ค. 2553, 12:18:34 »
สวยครับ :095:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ก.ค. 2553, 04:26:01 »
ผมได้แล้วครับแต่ได้อย่างเดียวคือ สติ๊กเกอร์ ครับ อยากได้อีกจัง  :010:
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ aNny

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ก.ค. 2553, 05:42:50 »
วัตถุมงคลนี้ มีให้บูชา อีกมั้ยค๊า...
อยากได้จัง :075:

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ก.ค. 2553, 10:34:43 »
ง่า อยากได้ครับ :070:ทำไงถึงได้ครับ ที่วัดมีบูชาป่าวอะ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ก.ค. 2553, 12:05:43 »
 ยินดีกับสมาชิกทุกท่านที่ได้รับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่นนะครับ บารมีหลวงปู่รักษาทุกๆท่านครับ

วัตถุมงคลนี้ มีให้บูชา อีกมั้ยค๊า...
อยากได้จัง :075:

ติดต่อบูชาได้ที่วัดบางพระเลยครับ ได้ของแท้และได้ร่วมทำบุญกัทางวัดโดยตรง หรือรอกิจกรรมกับทางบอร์ดก็มีมอบให้ครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 ก.ค. 2553, 07:16:08 »

ผมก็ได้รับแล้วเช่นกัน . .  :050: . . ครับ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ . .  :054: . . ครับ

===========================================================

===========================================================

------------------ ข อ บ คุ ณ ค รั บ ------------------

15;

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 ก.ค. 2553, 09:18:05 »
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  :092:

ออฟไลน์ tou

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ก.ค. 2553, 09:06:52 »
สวยจริงๆครับ

ออฟไลน์ yong-bn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - yong-bn@hotmail.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 ก.ค. 2553, 11:59:03 »
 20; 20; 20;

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 ก.ค. 2553, 07:41:14 »

ผมก็ได้รับแล้วเช่นกัน . .  :050: . . ครับ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ . .  :054: . . ครับ

------------------ ข อ บ คุ ณ ค รั บ ------------------

15;

ผมก็ได้รับแล้วครับ .....ชุดนี้เช่นกันครับ .....ขอบคุณพี่นนท์
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน