ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ระลึก ในงานวันที่ 12 . . . ครับ  (อ่าน 2938 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

เริ่มด้วยเลสข้อมือนี้ได้ปลุกเสกเดี่ยวโดย : พระอาจารย์ ญา

และได้ปลุกเสกร่วม  กับ  วัตถุมงคลรุ่นแรก  พระอาจารย์ติ่ง

================================================================================

================================================================================

และผ้ายันต์ที่ได้รับเมตตาจาก : พระอาจารย์ญา 

ศิษย์ขอกราบขอบพระคุณพระอาจารย์ มา ณ. ที่นี้ . . . ครับ

ดูเอง . . .  ครับ   :032:

-------------------------------------------โชคดีมีความสุขทุกท่านครับ -------------------------------------------

06;

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ที่ระลึก ในงานวันที่ 12 . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 08:54:42 »
สวยครับ ทั้งเลส และ ผ้ายันต์
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตอบ: ที่ระลึก ในงานวันที่ 12 . . . ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 10:03:19 »
 :058:เห็นแล้วอยากได้จัง...มีให้บูชาหรือเปล่าครับ :074:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ส.ค. 2553, 10:03:57 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 10:28:50 »
ว้าว...อยากได้ผ้ายันต์เพชรพญาธรจังเลยครับ สวยงามจริงๆ :001:

ขอบคุณอาจารย์ดอนอีกครั้งนะครับ สำหรับผ้ายันต์หลวงพ่อปรีชา วัดเขาอิติสุขโต

เดี๋ยวจะไปม้วนใส่หลอดบูชาติดตัวเลยครับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 10:30:06 »
ยินดีด้วยครับท่านพี่เซอร์ดอน  งดงามมากๆครับ :015:

เลสสั่งตามจำนวนจองด้วย  :015:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 12:48:47 »
ผ้ายันต์สวยมากครับ :015:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 09:51:00 »
งามสุดๆครับชอบมากๆ

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ส.ค. 2553, 10:56:16 »
               :054:ขอนำผ้ายันต์มาแจมด้วยนะครับ :054:

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ส.ค. 2553, 07:44:04 »
                                                          ^
                                                          ^
                                                          ^
                                                          ^
                                                         :015:

สุดยอดเลย . . .ครับ

:058:เห็นแล้วอยากได้จัง...มีให้บูชาหรือเปล่าครับ :074:

เลสนั้งตามจำนวนที่สั่งจอง . . . ครับ

ส่วนผ้ายันต์ . . . ไม่ทราบ . . . ลองไปกราบเรียนสอบถาม : พระอาจารย์ญา  ดู . . . ครับ :  054:

ป.ล

เพื่อความเข้าใจไม่คลาดเคลื่อน ลองอ่านดูก่อน . . . ครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,18069.html

กระผมขอกราบขอบพระคุณ ท่านพระอาจารย์  รวี สัจจะ...   มาณ.ที่นี้ ด้วย . . . ครับ  :054:

----------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -----------------------

15;

ออฟไลน์ รวี สัจจะ...

• รองประธาน
  • รวี สัจะ-สมณะไร้นาม-วจีพเนจร
    • รวี สัจจะ สมณะไร้นาม (เคลื่อนไหวดุจสายลม)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 ส.ค. 2553, 09:11:21 »
ผ้ายันเพทธยาธรตัวพ่อนั้น แบ่งออกเป็น ๔ ส่วน คือที่วัดบางพระนั้น
ถวายหลวงพี่ญา หลวงพี่ต้อย หลวงพี่ติ่ง และที่วัดทุ่งเว้า มุกดาหาร
สะดวกที่ไหนลองไปติดต่อขอบูชาได้นะครับ และต้องขอบใจทีมงาน
ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นสายรามอินทรา โยมสาธิต โยมหน่อง โยมปรีชา
โยมโจ้และทีมงานทุกคนที่ช่วยกันสร้างผ้ายันต์ถวายให้มาตลอดด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2553, 11:18:05 โดย รวี สัจจะ... »
ใช่หวังจะดังเด่น  จึงมาเป็นสมณะ
เพียงหวังจะลดละ  ซึ่งมานะและอัตตา
เร่ร่อนและรอนแรม ไปแต่งแต้มแสวงหา
สัญจรร่อนเร่มา  ผ่านร้อยป่าและภูดอย
ลาภยศและสรรเสริญ  ถ้าหลงเพลินจิตเสื่อมถอย
พาใจให้เลื่อนลอย  จิตเสื่อมถอยคุณธรรม
       ปณิธานในการปฏิบัติธรรม

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 ส.ค. 2553, 11:38:29 »
สวยงามครับ สวยงามมากจริง ๆ
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 ส.ค. 2553, 12:04:37 »
ขอบคุณครับ..................... :090: :090: :114: :090: :090:.....................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 ส.ค. 2553, 09:58:39 »
สวยมากเลยครับ อยากได้ทั้งสองเลย กิเลสแท้ๆ ...  :095:

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 10:43:57 »
สอบถามครับว่ายังสั่งจองทันไหมครับ เลส น่ะครับ ขอบคุณครับ
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 11:40:47 »
สอบถามครับว่ายังสั่งจองทันไหมครับ เลส น่ะครับ ขอบคุณครับ
อยากทราบด้วยครับ

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 05:27:16 »
อยากทราบด้วยครับ

ต้องขอบอกว่า : สั่งจองตอนนี้ไม่ทันแล้ว . . . ครับ

เพราะทุกคนที่สั่งจองได้รับวัตถุมงคลกันเรียบร้อยไปแล้ว . . . ครับ

แต่หากอยากจะได้นั้น ต้องลองติดต่อกับ  ผู้จัดทำ : พี่ฉัน . . . ครับ  คนในรูป ( ด้านล่าง ) ดู. . . ครับ

เท่าที่ทราบ ณ.วันงาน  จำได้เลา ๆ ว่าพี่เค้าบอกว่า . . . เหลืออีกอย่างละเส้น . . . ครับ ( ต้องวัดดวงดูเอง . . . ครับ )

ส่วนวิธีการติดต่อพี่เค้าต้องลองสอบถามจาก : คุณกุ้ง ที่ขายดอกไม้หน้า  กุฏิอาจารย์ญาดู . . . ครับ

กับอีกท่านหนึ่งที่เปรย ๆ ไว้ ว่าจะปล่อยให้บูชาก็ เฮีย . . . คนนี้ . . . ครับ   :095:

เฮีย แกเค้าชอบอยู่แถว  หน้ากุฏิอาจารย์ญา เช่นกัน . . . ครับ

:076:

:095:

:080:

ป.ล

ขออณุญาติท่านเจ้าของรูป  ด้วยนะ . . . ครับ

---------------------------------------------  โ ช ค ดี ค รั บ  ---------------------------------------------

06;

ออฟไลน์ OnizukA

• ตติยะ
  • ทำไมถึงมาโรงเรียนสาย....!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 ส.ค. 2553, 09:20:24 »

เฮียหมู . . . ใจดี มีแต่ให้กับให้ ไม่เชื่อลองถาม เสน่ห์ที ดูสิ เห็นเค้าไปไหนต่อไหนกัน2คนบ่อย
แจกกระจายยยย
Thank You ..................

ออฟไลน์ เด็กวัดฉัตรฯ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 ส.ค. 2553, 12:24:18 »
สวยมากครับผ้ายันต์แปลกตาดีครับน่ามีไว้บูชาจัง