ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค (ฝากให้พี่เจมส์ คนรักษ์พระชม)  (อ่าน 2287 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เหรียญโล่ใหญ่ หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค เสาร์๕ ปี ๑๖ ครับ ...  :114: :114: :114:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
โอว....หลวงพ่อพรหม วัดช่องแค เลี่ยมทองด้วย  :074:

...มรดกที่ป๊ะป๋าจะมอบให้ใช่มั๊ยครับท่านโจรสลัด.... :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
แท้มาแต่ไกล สวยครับสุดยอดมาก เหรียญโล่ใหญ่ โค๊ดอุ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยจังครับ  :053: :016: :015:

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ยอมครับ พยายามจับผิดแต่ต้องยอมจริงๆ ครับ (สวยจริงๆ)

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
หลักหมื่น เลยนะครับเนีย สุดยอดจิงๆ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สวยทั้งพระ ทั้งกรอบ เลยครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
โอ้ว ว้าว เหรียญสภาพสวยและสมบูรณ์มากเลย ผิวพระยังเดิมๆอยู่เลย 
ของดี มีมาโชว์เรื่อยๆ ให้พี่น้องซู๊ดปากด้วยความอิจฉานะท่านโจ

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ทั้งพระและกรอบทองเข้ากันได้ดีจริงๆ
สวยมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ฝากครับ ใบประกาศ ได้แค่รางวัลชมเชย ...  :089:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...โดยส่วนตัวแล้วนับถือหลวงพ่อพรหมเป็นอย่างมาก..
...ถ้าชาตินี้บุญไม่น้อยเกินไปนักก็อยากจะได้ไว้บูชากับเขาสักองค์เหมือนกัน.. 05;

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
สวยงามค่ะ คุณโจร...สลัด  :016:

ขอบคุณที่นำมาให้ได้ชม นะคะ 
:089:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple