ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้จะไปสักแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2457 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
 :086:ผมไม่เคยสักมาก่อนเลยคิดว่าพรุ่งนี้จะเข้าไปวัดบางพระแนะนำหน่อยครับว่าสักกลับอาจารย์อะไรดีแล้วกุฎิอยู่ตรงไหนครับคือผมอยากได้เส้นคมๆแล้วที่สำคัญอย่ามือหนักนะครับ :086:? ครั้งแรกนะครับ :005:ช่วยตอบด้วยครับ  ผมรู้ครับว่าดีทุกองค์  แต่กลัวมือหนัก
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: พรุ่งนี้จะไปสักแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เม.ย. 2550, 06:09:41 »
ด้วยความเคารพครับ
     กุฏิไหนก็ได้ อย่าเป็นกุฎิที่เก็บเงินตามภาพแล้วกันครับ
  มีอยู่กุฎิเดียว
   ขอแสดงความนับถือ
       Gearmour

ออฟไลน์ jaratkul

• จตุตถะ
ตอบ: พรุ่งนี้จะไปสักแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 เม.ย. 2550, 07:37:16 »
ด้วยความเคารพครับ
? ?  กุฏิไหนก็ได้ อย่าเป็นกุฎิที่เก็บเงินตามภาพแล้วกันครับ
? มีอยู่กุฎิเดียว
?  ขอแสดงความนับถือ
? ? ?  Gearmour

ถูก....ถูก.....ต้องนะครับ 5555

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 เม.ย. 2550, 08:01:45 »
เห็นด้วยครับ เพราะกุฏินั้นเก็บแบบไม่สนใครเลย เท่าที่ผมดูผมชอบลายเส้นของหลวงพี่แป๊วกับอ.หนวดอะครับผมว่าสวยดี และที่ผมสักมาผมว่าหลวงพ่อต้อยมือหนักพอสมควรเลยนะครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยนะครัล

ออฟไลน์ ตุ๋ย ท้าวเวศ

• ตติยะ
    • MSN Messenger - naza@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 เม.ย. 2550, 09:44:31 »
ค่าครู 25บาทครับ  :069:ไม่ใช่ราคาตามภาพ อันนี้สิ :015:

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 เม.ย. 2550, 03:08:21 »
ลองไปหลวงพี่แป๊วสิครับ   มือเบางับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 เม.ย. 2550, 03:28:08 »
ลองไปหลวงพี่แป๊วสิครับ   มือเบางับ

ออฟไลน์ tti

• ปฐมะ
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 เม.ย. 2550, 09:24:01 »
ไปหลวงพี่แป้วกลับดึกหน่อยนะ