ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยพิจารณา พระเครื่องของหลวงพ่อเปิ่น ว่าแท้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 1440 ครั้ง)

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
คือถ้าแท้..ผมจะนำไปเลี่ยมขึ้นคอครับ (ขอบพระคุณครับ)

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
แท้ทุกองค์ครับ :015:

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
คุณ Tuxky ดูพระหลวงพ่อเปิ่นเก่งมากเลยครับ
ผมติดตามผลงานอยู่ตลอด
ดูไม่พลาดเลย ไม่ว่าจะเหรียญหลัก เหรียญรอง
รุ่นไหนๆ ดูได้หมด นับถือครับ    

ส่วนคุณ SwEEtGarM นี่ก็จริงใจดีครับ
พระที่คุณนำมาแสดงผมก็ว่าแท้ทุกองค์ ตามคุณ Tuxky ครับ
ขอให้เป็นหลวงพ่อเปิ่นแล้ว ขึ้นคอได้ทุกองค์ แขวนเดี่ยวได้สบายเลย
ไม่ว่าจะออกวัดไหนๆ ล้วนมีเจตนาดี หลวงพ่อก็เมตตาปลุกเสกให้ทุกกรณี
ทำให้ลูกศิษย์มีของดีๆไว้คุ้มครอง
ยินดีด้วยคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2553, 04:02:24 โดย บางแก้วฟ้า »

ออฟไลน์ mechanic

• ฉัฏฐะ
  • *
ของแท้นั้นควรค่าแก่การครอบครองเสมอครับ  :015:
คนดีเท่านั้นที่พระท่านจะคุ้มครอง

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ งามทุกองค์เลยครับ   :001: