ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องแหวนนวโลหะ  (อ่าน 2157 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kaka

• ปฐมะ
  • *
สอบถามเรื่องแหวนนวโลหะ
« เมื่อ: 12 ก.ย. 2553, 02:55:18 »
ขอสอบถามเรื่องราคาและสถานที่ให้เช่า แหวนนวโลหะ มีที่ไหนบ้างค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบคะ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: สอบถามเรื่องแหวนนวโลหะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.ย. 2553, 03:55:32 »

รายละเอียดน้อยจังครับ  ขอสอบถามเรื่องราคาและสถานที่ให้เช่า แหวนนวโลหะ มีที่ไหนบ้างค่ะ  แหวนนวะโลหะแบบไหน? ของทางวัดหรือเปล่า?ครับ ถ้าของทางวัดต้องไปดูที่กุฎิใหญ่นะครับ  ราคาไม่ทราบครับ? ต้องไปดูเองนะครับ  ถ้าของที่อื่นไม่ทราบเลยครับ

ขอให้โชคดีครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ก.ย. 2553, 09:04:12 »
นั้นสิครับ รายละเอียดน้อยจังเลยครับ ตามพี่เจมส์เลยครับกุฏิใหญ่เลยนะครับ เคยเห็นครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ก.ย. 2553, 06:19:27 »
ของหลวงปู่ดู่ครับวัดสะแกอยุธยา

เป็นแหวนเนื้อนวโลหะปี2540

ตอนที่ผมบูชามาเหลืออยู่6-7วง

สอบถามเพิ่มได้ครับ XXXXXXX

ขอลบเบอร์โทรศัพท์ ตามกฏนะครับ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ย. 2553, 06:29:10 โดย ~เสน่ห์ack01~ »