ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์ครับ  (อ่าน 1916 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามยันต์ครับ
« เมื่อ: 21 ก.ย. 2553, 08:42:01 »
อ.หนวดท่านเมตตาสักให้ตรงหลังหัวไหล่ทั้ง  2  ข้างครับ  ใช้ยันต์นะทรหดหรือเปล่าครับ   ขอบคุณครับ
ภาพที่  1    บน  อุ  ซ้าย  พุ  ขวา  อ่านไม่ออกครับ  ล่าง  ยะ  ถูกหรือไม่ครับ
ภาพที่  2  บน  ยะ  ซ้ายบน  นะ        ซ้ายล่าง  พุ    ล่าง  อุ  ขวาล่าง  ธา  ขวาบน อ่านไม่ออกครับ  ถูกหรือไม่ครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามยันต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.ย. 2553, 10:05:59 »
ไม่แน่ใจเหมือนกัน
แต่หลังสวยดีนะครับ  :050:

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ก.ย. 2553, 07:08:08 »
สวย เข้มขลังดีครับ
เหมือนหน้าเสือเลยครับ ท่านพี่
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ก.ย. 2553, 07:52:27 »
ของผมก็มียันต์นี้เหมือนกัน แต่จนบัดนี้ก็ยังไม่รู้ว่าคือยันต์อะไร
รอผู้รู้มาบอกครับ
อิอิ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ arkomk

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ก.ย. 2553, 05:50:05 »
หลังสวยดีครับ

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 ก.ย. 2553, 12:36:18 »
หลังงามมากค่ะ หมึกเข้มขลังจัง ^^
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 ก.ย. 2553, 07:46:01 »
     33;23;งามครับงามจริงๆน่าอิจฉา 34; 24;

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 ก.ย. 2553, 09:42:44 »
หลังสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ บุญรักษาครับ
ปล.ส่วนเรื่องยันต์ไม่รู้นะครับ รอพี่ๆมาตอบนะครับ