ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเกี่ยวกับ ยันต์ปู่ฤาษี หน่อยครับ  (อ่าน 3996 ครั้ง)

ออฟไลน์ BuraPa

• ตติยะ
อยากทราบว่า ยันต์ปู่ฤาษีหน้าเสือ ปางค์นั่ง หน้าตรง ยันต์นี้ หลวงพี่ญา ท่านสักหรือปล่าวครับ

ผมเคยเห็นแต่หลวงพี่นัน ท่านสัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2553, 12:24:42 โดย BuraPa »

ออฟไลน์ prince_tiger

• ตติยะ
    • MSN Messenger - i_have_a_story@windowslive.com
    • Yahoo Instant Messenger - nikky.human@yahoo.com
    • อีเมล
ผมก็ว่าหลวงพี่นั้นนะครับ

ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย

• ตติยะ
    • MSN Messenger - i_have_a_story@windowslive.com
    • Yahoo Instant Messenger - nikky.human@yahoo.com
    • อีเมล
เพิ่มเติมนิดนึงครับ ภาพนี้เป็นภาพหลังของ  ท่านผู้การเสือ ที่ผมเองเคารพนับถือ :025: หลวงพี่นันสักแน่นอนครับ

ปล.ข้างบนพิมพ์คำว่า หลวงพี่นันผิด กราบขออภัยศิษพี่ทุกท่านด้วยครับ ไม่ได้ตั้งใจ :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2553, 02:12:05 โดย prince_tiger »

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
ยันต์ปู่ฤาษี สวยงามมากเลยคับ :016:
แล้วไม่ทราบว่า ยันต์ปู่ฤาษี ดีด้านไหนหรอคับ

• ตติยะ
    • อีเมล
พุทธคุณ ครอบจักรวาลทุกด้าน หนักไปทางเมตตา แคล้วคลาดครับ

ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ................. :090: :090: :114: :090: :090:..................

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
พุทธคุณก็ทุกด้านแหละครับ
แคล้วคลาด คงกระพัน เมตาตามหานิยม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

• ตติยะ
ไปสอบถามหลวงพี่ญา แล้วครับ ท่านไม่ได้สักนะครับ

้แต่ท่านก็ได้มอบ ปู่ฤาษี หนังชี้นิ้ว ให้แทน (ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ว่าเขาเรียกปู่ฤาษีปางค์อะไร)
ถึงจะไม่ได้ ปู่ฤาษีหน้าเสือ แต่ก็ถูกใจมากๆครับ :095:

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
งดงามจริงๆค่ะ เพิ่งเคยเห็นเหมือนกัน ขอบคุณที่นำมาแบ่งกันชมค่ะ
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ไปสอบถามหลวงพี่ญา แล้วครับ ท่านไม่ได้สักนะครับ

้แต่ท่านก็ได้มอบ ปู่ฤาษี หนังชี้นิ้ว ให้แทน (ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ว่าเขาเรียกปู่ฤาษีปางค์อะไร)
ถึงจะไม่ได้ ปู่ฤาษีหน้าเสือ แต่ก็ถูกใจมากๆครับ :095:

ปู่ ประสิทธิ์มนต์ . . . ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 07:41:06 โดย สุวรรณศักศรี »

ออฟไลน์ sit-konboran

• ตติยะ
    • อีเมล
ยันต์ปู่หน้าเสือนี่สวยดีนะคับ

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไม่ค่อยเคยเห็นเลย ครับ  ^ ^

• ตติยะ
ขอบคุณ สุวรรณศักศรี มากครับ สำหรับลายละเอียด

ขอถามเพิ่มเติมครับ อีกนิดครับ

หลวงพ่อก้อง ท่านอยู่กุฎิไหนหรอครับ ว่าจะไปสักกับท่า่นบ้าง

และพอมีภาพท่านหรือปล่าวครับ ขอภาำพท่านหน่อยครับ จะได้รู้ว่าท่านคนไหนครับ