ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครจะไปวัดบางพระบ้างครับ  (อ่าน 1618 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
 :002:วันนี้มีพี่ๆน้องๆไปวัดบางพระบ้างไหมครับผมว่าจะไปครับผมเผื่อจะมีโอกาศเจอกันครับผม
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
ตอบ: วันนี้ใครจะไปวัดบางพระบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เม.ย. 2550, 05:39:51 »
พี่ PU ไปกุติไหนคะ ..ไปหาหลวงพี่แป๊วหรือป่าว  ..??? ..??     เราขึ้นหลายกุฎิค่ะวันนี้   :074:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: วันนี้ใครจะไปวัดบางพระบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เม.ย. 2550, 10:59:16 »
เอ้ยๆๆๆ ไปแค่กุฏิเดียวไม่ใช่หรอ -*- เออ 2 เอ้ย 3 สิ อืม 3 จ้า  ???