ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาแล้วครับ..ด้วยความเหนื่อย..1 รางวัล(อ่านกติกาด้วยครับ)  (อ่าน 1007 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
รางวัลรูปหล่อ หายากแล้ว หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ รุ่นสร้างโรงพยาบาล ปี 2535
ตามรูปครับ..
กล่อง ครบ สวยมากๆ

กติกา..สําหรับเพื่อนๆที่ไม่เคยได้รับรางวัล จากเกมส์ที่เคยจัดไปแล้วนะครับ
สงวนสิทธิ์ให้เพื่อนๆที่ไม่เคยได้รางวัลครับ

คําถามรอนิดนะครับ..ไม่เกิน 19.30 น ครับ...

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ว้าวๆๆ อยากได้จัง  15; แต่ผมจะให้คนที่ไม่ได้ทีแล้วกันครับ ผมจะช่วยใบ้สักข้อนะครับ  :005:
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
มีกิจกรรมดีๆๆอีกแล้วครับ
แล้วทำให้มีความรู้มากมายครับ
ขอเข้ามาเก็บข้อมูลความรู้ต่างๆๆครับ
 :002: :002: :002: :002:

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
มาร่วมเป็นกองเชียร์ฺครับ  :047:
ขอบคุณท่าน pepsi น้ำใจงาม มีกิจกรรมให้น้องได้ร่วมสนุกกันกันอีกแล้ว
 :054: :054: :054:
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]