ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์อภิญญา วัดบางพระ ปีนี้ท่านอายุเท่าไรครับ  (อ่าน 3052 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
คือผมอยากจะทราบประวัติพระอาจารย์อภิญญา วัดบางพระ ว่าปีนี้ท่านอายุเท่าไร พรรษาที่เท่าไรครับ อยากทราบแบบละเอียดๆนะครับ :054:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
ผมว่า คุณlevis น่าจะลองสอบถาม ท่านพระอาจารย์อภิญญา ดูเอง ดีกว่ามาถามในเว็บบอร์ด จะดีกว่ามั้ยครับ
 :114: ขอบคุณ :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ต.ค. 2553, 08:40:34 โดย โองการยันนะรังสี »
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ผมว่า คุณlevis น่าจะลองสอบถาม ท่านพระอาจารย์อภิญญา ดูเอง ดีกว่ามาถามในเว็บบอร์ด จะดีกว่ามั้ยครับ
 :114: ขอบคุณ :114:

เห็นด้วยกับท่านรัตนะครับ สอบถามท่านเองจะดีกว่าครับผม :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ต.ค. 2553, 08:40:55 โดย โองการยันนะรังสี »